• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CWF 5800 RM-356 V52.0.101] Phiên Bản N97mini V30 for 5800 by thanhhaifire

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhhaifire

các bạn khoan flash bản khác nhé, lỡ flash rùi thì ráng lùng hết lỗi post lên cho mình bik nha, vì phải mượn máy cook nên tìm fix 1 lần luôn !
>>> SP2 sẽ sạch sành sanh ai thích gì tự add luôn

XpressmusicS19

mình ko vào được phần gallery @@ vào từ nút cảm ứng Xpress í, chứ vào từ PHoto thì vẫn được
mình cũng giống bạn.vào gallery từ phím xpressmusic ko đc.hiệu ứng theme thì khi click vào hơi giật giật,các icon thì chưa full,vào phần q.lý tập tin lại hiện ra 2 kiểu icon nhìn ko đc ok lém.tạm thời mình mới test đc vậy thui.

binhnhox

khi xoay ngang màn hình>>>vào tin nhắn thì phía bên phải bị chèn 1 chút icon của menu chính
gallery quét tất cả các file hình ảnh trong thẻ,hok chỉ ở E\images.

Luu_Tan_Vu

khi xoay ngang màn hình>>>vào tin nhắn thì phía bên phải bị chèn 1 chút icon của menu chính
gallery quét tất cả các file hình ảnh trong thẻ,hok chỉ ở E\images.
cái đó là lỗi của menu landscape đó. hiện tại chỉ có bản của mình là k bị thôi

ThanhTungHT

Active Member
uh.mình hỏi này,mình muốn đổi hiệu ứng theme thì làm thế nào vậy?bạn hướng dẫn giúp mình.

Nó đi ăn cơm rồi.Đổi hiệu ứng thì vào Resource\effects.Xóa các file trong đó.Rùi thích hiệu ứng nào thì Copy vào ^^

XpressmusicS19

:-?:O
Nó đi ăn cơm rồi.Đổi hiệu ứng thì vào Resource\effects.Xóa các file trong đó.Rùi thích hiệu ứng nào thì Copy vào ^^
hihi.vậy còn đổi bàn phím qty làm thế nào vậy bạn?mà sao biết vurain đi ăn cơm rùi hay vậy ta?

ohannguyent

:-?:O
hihi.vậy còn đổi bàn phím qty làm thế nào vậy bạn?mà sao biết vurain đi ăn cơm rùi hay vậy ta?

trời ơi! Thì ngồi chung quán net ...có zdậy cũng hỏi.
Hầu hết các mod cho fw cook đều có link cả, bạn theo đg dẫn mà copy vào là đc.

Status
Không mở trả lời sau này.