• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] iSteamy - Phần mềm dành cho X-Men trên 18 và dưới 70

NguyenThanhLuan

iSteamy

Cuối cùng nó đã xuất hiện trên dòng 2.x ! Nghe cái tiêu đề và cái ảnh minh họa là mọi người bjk thể loại j` rùi nhỉ :D

Cài đặt

*Cài đặt qua wifi

1- Add source : http://xsellize.com/cydia/pdaviet-pdaviet.net

2- install iSteamy

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Ô kìa! Không có tấm hình giới thiệu Soft nào đẹp hơn à Luân??? Mông miếc kinh thế!:-?:D

NguyenHuuTrong

Bảo đãm Soft này ko 4rum nào có hết ! độc quyền PDAVIET nhé ! khi copy nhớ ghi rõ nguồn ! >:)

NguyenThanhLuan

Trang chủ chính của phần mềm này cũng chưa thông báo chính thức ! hum qua mình có vào trang đó và đăng ký test phần mềm này ! và họ đã gửi souce cho mình test và đưa 1 linsce đến thứ bảy này hết hạn :) . Các bạn dùng thử đi, rồi cho mình 1 ý kiến nha :D

trang chủ : http://codegenocide.com/

miami

hay quá bác làm ơn thuốc thang cho em nó đi,mình vừa cài thử thấy hay hay,mong bác thuốc cho em nó sớm.Cám ơn bạn

nhatminh305

ôh khủng khiếp quá - ko tét thử chắc add cho ông bố xài luôn chắc chết rồi - các bác ko ghi rõ là "for married" gì cã :-ss

NguyenThanhLuan

Mọi người chú ý nhá ! Cái bảng thông báo nói trên 18 tuổi mới đc ấn Continue ! Mình hiện h 17 tuổi nên tuân thủ đúng quy tắc là ấn Exit :D !

- Theo như anh X.Trường nói thì nhiều clip video "đặc sắc" lắm =))

XuanTruong

Super V.I.P
Mọi người chú ý nhá ! Cái bảng thông báo nói trên 18 tuổi mới đc ấn Continue ! Mình hiện h 17 tuổi nên tuân thủ đúng quy tắc là ấn Exit :D !

- Theo như anh X.Trường nói thì nhiều clip video "đặc sắc" lắm =))

Ạc! Chú em nói lung tung là Anh Del cả Topic đi đó!:))

uylong

2 MOD đang thảo luận chình trị sắp đến hồi kết thúc dồi kkekeke
thanks bác nha cái này hay lắm

NguyenThanhLuan

iSteamy 3.0

*Cài đặt qua wifi

1- Add source : http://secure.codegenocide.com/cydia
2- install iSteamy
Add sources rồi nhưng install ko đc bạn ơi! Chẳng hiểu nó báo lỗi gì nữa!:|

Thế ah :D ! Chắc họ phát hiện ra có 1 người share source rùi đó =)) ! Trang chủ chưa thông báo chính thức mà :). Đợi mấy hum nữa họ thông báo chính thì cài , hoặc thử dùng cách thủ công xem có được không :D

minhdang6110

Cách thủ công mới cài xong set + reboot máy mà ko thấy icon luôn, bó tay sao pro? Help mình, thích app này lém đó, hehe... Thanks!!!

P/S: Đã sửa đc lỗi ko có icon rùi pro ơi. Vào Cydia, install 1 app rùi thoát ra sẽ có icon. Nhưng vầy hoài ngán quá đi, lần nào cài app vào thì cũng làm thế chán thật, mắc công quá. Hầu như FW 2.1 nó toàn bị lỗi này, chưa khắc phục đc sao các pro nhỉ???:-?

Chỉnh sửa cuối:

NguyenHuuTrong

Cách thủ công mới cài xong set + reboot máy mà ko thấy icon luôn, bó tay sao pro? Help mình, thích app này lém đó, hehe... Thanks!!!

P/S: Đã sửa đc lỗi ko có icon rùi pro ơi. Vào Cydia, install 1 app rùi thoát ra sẽ có icon. Nhưng vầy hoài ngán quá đi, lần nào cài app vào thì cũng làm thế chán thật, mắc công quá. Hầu như FW 2.1 nó toàn bị lỗi này, chưa khắc phục đc sao các pro nhỉ???:-?

hoặc dùng winscp vào đường dẫn sau private/var/mobile/library/catches các bạn sẽ xóa file com.apple.mobile.installation.plist. Các bạn đứng lo file này iPhone sẽ tự phục hồi ngay sau khi các bạn restart iPhone

vjtangel

nó cứ bảo lỗi jì í .. ko add source đc =.='

p/s: đã cài theo cách thủ công nhưg mà cứ vảo là lại bị bật ra :((

Chỉnh sửa cuối:

vjtangel

cài theo cách thủ côg ... install 1 app trên cydia để hiện lên màn hìh .. nhưg sao cứ vào là lại bị đá văg ra ngoài thế này :((