• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] iSteamy - Phần mềm dành cho X-Men trên 18 và dưới 70

minhdang6110

cài theo cách thủ côg ... install 1 app trên cydia để hiện lên màn hìh .. nhưg sao cứ vào là lại bị đá văg ra ngoài thế này :((
Bạn xem thử set 0755 cho cả file đó chưa, mình làm cách thủ công và set đầy đủ và vào bình thường mà. Làm đúng từng bước sẽ ok thôi.
Chúc thành công!

vjtangel

Bạn xem thử set 0755 cho cả file đó chưa, mình làm cách thủ công và set đầy đủ và vào bình thường mà. Làm đúng từng bước sẽ ok thôi.
Chúc thành công!

làm đúg từg bước mà .. đã set cả file 0755 rồi .. cứ ấn vào là bật ra

Nhớ vào thì bật wifi lên nha :D !

mìh có bật wifi nhưg cứ ấn vào lại bị đá bật ra =.=

NguyenThanhLuan

add source báo error nên mìh mới fải làm theo cách thủ côg đó chứ =.='' .. căn bản nhìn cái này cũg tò mò thật =))

Lâu lâu mình cũng vào rồi bị đẩy ra ngoài ! cậu thử reboot máy xem :D !
Phần mềm này hùi 1.x có ui , nên hùi mới lên FW 2.x nên chưa dùng được , bao nhui bác bên china than vãn đến tận gần 50 trang :) ! bi h nó mới chạy trên 2.x lên còn nhiều lỗi ... nhưng nhìn chung chạy tốt lém =))

mlxx_1977

Tôi đã add source thành công , nhưng khi cài nó toàn báo lỗi:
Source Error
trying to overwite %DS_Store".
which is also in package s4v.patched-mi
Xin các bro chỉ cách khắc phục và nhân đây cũng xin chỉ cách làm sao đưa được cái ảnh chụp mành hình vào chõ thắc mắc này các bro giúp nhe. Thanks to all !

Last edited by a moderator:

NguyenThanhLuan

Tôi đã add source thành công , nhưng khi cài nó toàn báo lỗi:
Source Error
trying to overwite %DS_Store".
which is also in package s4v.patched-mi
Xin các bro chỉ cách khắc phục và nhân đây cũng xin chỉ cách làm sao đưa được cái ảnh chụp mành hình vào chõ thắc mắc này các bro giúp nhe. Thanks to all !

hihi , mình đã nói rùi là cái này trang chủ cảu pm này chưa chính thức thông báo source nữa đâu ! trước khi mình nhận đc source trong mail họ có nói với mình là xin giữ bí mật cái source và không nên share ra ngoài =)) vì họ đang quá trình hoàn thành thui ! Thế nên phần mềm này cài đặt lỗi là chuyện bình thường mà :)

x269

làm đúg từg bước mà .. đã set cả file 0755 rồi .. cứ ấn vào là bật ra

mìh có bật wifi nhưg cứ ấn vào lại bị đá bật ra =.=

Mình hồi đầu giống bác đấy, em khắc phục được lỗi rồi.
Các bác set lại là 0775 và vào xóa file com.apple.install.... gì đó và khởi động lại iphone là được ngay.

x269

Nhớ vào thì bật wifi lên nha :D !

Bác Luan ơi, em set 0755 theo bác không đựoc nhưng khi set 0775 lại được vậy bác? Mong bác xem hộ nhé, em set 0775 và vào xóa file com.apple.install.... gì gì đó và khởi động lại thì dùng đựoc bác à. Thanks vì phần mềm hay. tiện hỏi bác là sao em xem video chỉ đựoc 10s thì không xem đựoc nữa vậy bác? Mặc dù có wifi đầy đủ. Mong abcs hướng dẫn ạ. khi chạy phần mềm này có cần vào pass không bác?

NguyenHuuTrong

Bác Luan ơi, em set 0755 theo bác không đựoc nhưng khi set 0775 lại được vậy bác? Mong bác xem hộ nhé, em set 0775 và vào xóa file com.apple.install.... gì gì đó và khởi động lại thì dùng đựoc bác à. Thanks vì phần mềm hay. tiện hỏi bác là sao em xem video chỉ đựoc 10s thì không xem đựoc nữa vậy bác? Mặc dù có wifi đầy đủ. Mong abcs hướng dẫn ạ. khi chạy phần mềm này có cần vào pass không bác?

Chú ý đây là bản dành cho tester !:)) nên còn nhìu cái hạn chế lém ! Ku Luân may mắn là 1 trong số 7 người được test đó nhé!;;) ! việc share app của Luân chỉ là vì anh em thôi đó ! tác giả biết chắc hơi bùn !=))

PhamHien

Em cài bằng WinSCP-no WF, cài xong có Icon nhưng nhấp vào thì: "The application cannot be opened". Sau khi set permission(0755), lần sau vào lại propertie lại thấy ô set đó trống không! Thế là sao ạ các bác?

chicken69

Bạn dùng cái này hay hơn iSteamy nè

Em cài bằng WinSCP-no WF, cài xong có Icon nhưng nhấp vào thì: "The application cannot be opened". Sau khi set permission(0755), lần sau vào lại propertie lại thấy ô set đó trống không! Thế là sao ạ các bác?

Bạn dùng cái này hay hơn iSteamy nè:

Vô Safari truy cập vào địa chỉ trang web sau:

luôn cập nhật clip mới và hỗ trợ Quicktime nên xem bằng iPhone OK và đặc biệt mượt mà hơn iSteamy nhiều.

Nếu có phạm luật thì nhờ các mod delete giùm nhé

miami

Bạn dùng cái này hay hơn iSteamy nè:

Vô Safari truy cập vào địa chỉ trang web sau:

luôn cập nhật clip mới và hỗ trợ Quicktime nên xem bằng iPhone OK và đặc biệt mượt mà hơn iSteamy nhiều.

Nếu có phạm luật thì nhờ các mod delete giùm nhé
mình thấy cái này ok lắm mọi người thử xem nha cám ơn bạn pót lên nha

NgocVNPT

Bạn thử set lại là 0775 và restart lại IP xem sao :)