• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có Android 2.3 Gingerbread tin vui cho anh em HD2

edmundo2203

Nhìn đã quá!Nhưng mấy cái dòng chữ Not working nhìn mất cả hứng :|

Chỉnh sửa cuối:

clarkht

Haizzz...Em cứ thích chạy trên thẻ cho nó lành, vừa không lo brick, up rom nhanh và đơn giản, lại vừa có bộ nhớ trong giả lập lớn hơn hẳn so với bộ nhớ NAND có 200mb. Cài vào NAND rồi móc đâu ra bộ nhớ trong để cài soft và game lên đó???

có phần move to SD trong phần quản lý ứng dụng mà bác

karz47

Android trên nand HD2 chưa chìm xuồng đâu các bác ạh.Đây là thông tin của LeTama

PHP:
Let's clarify few things:

- no, it's not dead. Cotulla is busy, said he needs more time before releasing magldr.

- I gave the android corruption as an example of why nand is complex. We have a workaround for this issue, and even if it's not optimal (we loose around 32MB of nand), we don't have nand corruption anymore. 

However, it showed that wince bootloader is doing things we were not aware of, and if another weirdness we don't understand comes up, we could end up with permanent brick. 

- Since the beginning, Cotulla asked us, beta testers of magldr, to avoid talking about details on nand and magldr. I understand and respect Cotulla position on this seeing all the expectations and pressure here, even though I would have preferred to talk about it to avoid crazy rumors/speculations.

So, in conclusion, be patient, it will come, and the delay is for your own good.

LeTama

meohp

cái em hd2 này mà chạy android 2.3 thì có quay camcoder 720p không vậy các bác.. nếu quay được thì em sẽ không mua camera hd nữa ..

Nguyenson318

cái em hd2 này mà chạy android 2.3 thì có quay camcoder 720p không vậy các bác.. nếu quay được thì em sẽ không mua camera hd nữa ..

Theo thông tin đầu bài là chưa quay được 720p đâu, nhưng chắc sẽ có trong nay mai! Công nhận bản này chạy mượt thật, mỗi tội là Pin đi nhanh quá...