• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

vinhnhi123

Bản 21 mình up ko có tiếng Tàu ko biết là của HK hay FI nữa, chỉ có TA và một số thứ tiếng khác và ko có tiếng Tàu. Mới up hôm qua!:)

boss113

Bản 21 mình up ko có tiếng Tàu ko biết là của HK hay FI nữa, chỉ có TA và một số thứ tiếng khác và ko có tiếng Tàu. Mới up hôm qua!:)

vậy là bản FW của FI ròi đó , mà bạn up hòi nào vậy ta :-?:-?:-?:-? hôm wa từ 12 giờ trứa đên giờ ko thể up đc

boss113

lâu wá trùi ui, kiếm up bảng PL mà ko dc , nokia làm ăn chán wá

theo tình hình này ai mà định up trễ như mình thì kẹt cứng ở fw20 luôn :-/

bi h` là nó chặn hết oài, up bằng NSU hok dc nữa trời ơi
mấy bác cứ an tâm đi . chắc nokia đang làm 1 cuộc cách mạng lớn cho FW 21.0.025 này đó nên mới như vậy ,(chắc để vá 1 số lỗi và cập nhật thêm 1 số mã code . ko trần có vn nữa à nha:D:D:D)

w21 này lỗi ở những chỗ mà w20 không bị lỗi. pó tay
bác nói rõ cụ thể là những lổi gì :-?:-?

thong1260

mấy bác cứ an tâm đi . chắc nokia đang làm 1 cuộc cách mạng lớn cho FW 21.0.025 này đó nên mới như vậy ,(chắc để vá 1 số lỗi và cập nhật thêm 1 số mã code . ko trần có vn nữa à nha:D:D:D)

bác nói rõ cụ thể là những lổi gì :-?:-?

cái thanh trượt thời gian của bản nhạc muốn kéo nó qua lại mình phải chọt chịt xuống phía dưới mới kéo được nó.

tranthaicantho

Vài hình ảnh về FW 21,thấy chẳng có gì khác biệt so với FW 20

tranthaicantho

Không biết boss113 up thế nào mà ra 4 ngôn ngữ trong đó có 2 cái tiếng Hoa trong khi mình tới 7 ngôn ngữ nhưng chẳng có tiếng Hoa????????????

boss113

cái thanh trượt thời gian của bản nhạc muốn kéo nó qua lại mình phải chọt chịt xuống phía dưới mới kéo được nó.
cái đó bác có thể khắc phục bằng cách vô settings>phone>touch input>toch screen calibration căng chỉnh lại màng hình là đc ròi

Không biết boss113 up thế nào mà ra 4 ngôn ngữ trong đó có 2 cái tiếng Hoa trong khi mình tới 7 ngôn ngữ nhưng chẳng có tiếng Hoa????????????

bản đó là của HK nên mới cho tiếng hoa vì khi mới ra FW 21 chỉ cho của HK thôi giờ thỉ nó up thêm bản của FI và Taiwan

Chỉnh sửa cuối:

thanhdhl2003

Bây giờ mới để ý FW 21.0.025 mới này có Custom version date: 02-04-09 trùng với ngày tháng sinh của mình :))

Sorry mấy MOD nha, em spam tí, tại phấn khởi quá :p

boss113

bây giờ úp đc chưa thanhdl
bác maximux3000 nóng lòng wá :D:D, mình kiểm tra trên navifirm thì thấy FW 21 dành cho 5800xm (RM_427) có đến 9 file lận so với FW 21 của 5800xm (RM_356) chỉ có 7 file thôi , mình nghĩ có thể nokia nó đang vá lỗi FW 21 cho 5800xm (RM_356) nên nó ko cho up bác cứ chờ nhé;) ;);)

Tux3d0k4m3n

chán nhờ hình như giờ không up được rồi mình change produc code : 0576387 máy mình là màu xanh vậy mà NSU toàn báo là bản cập nhật vẫn là 20.0.12 chưa có bản mới hơn là sao ? có ai gặp trường hợp như mình không ?

thanhdhl2003

Hiện tại NSU đã cho Up trở lại, các bạn nào muốn Up thì nhanh chân lên nhé. Trên NaviFirm cũng đã có thêm 1 phiên bản mới (Wind IT) ai có can đảm up bằng JAF thì load về up thử nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.