• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có Sene 3.0 RCMix HD KINGDOM v0.1 Evolutionary Sense

ncbc

e hiểu ý bác, nhưng hiệu ứng SRS trong bản này quả thật dở ẹc, chắc nó cũng nằm trong những lỗi nhỏ chưa khắc phục được, mong rằng sẽ có bản final cho a xài :D

chắc ae cũng đang fix bug dữ lắm. Đa số là bug resolution nhìu, hy vọng version tiếp theo sẽ khắc phục đc nhìu :)

KimUyLong

_ Sao nền android của bản này là 2.3.3 trong phần setting cũng có hiệu ứng tắt mở màn hình mà lại không check vào rồi nó cứ trơ ra nhỉ !? Có xem thử demo Sensation cũng thế. Hoàn toàn không có hiệu ứng tắt màn hình :(

hophananhtuan

Mình cài thử rồi,nhưng mình thấy hình như Desire HD k chơi nổi sense 3.0 rồi,thấy k mượt gì hết,hơi chậm,nhưng k đến nỗi,hjx.Lại phải lên đời đt thôi

ncbc

Mình cài thử rồi,nhưng mình thấy hình như Desire HD k chơi nổi sense 3.0 rồi,thấy k mượt gì hết,hơi chậm,nhưng k đến nỗi,hjx.Lại phải lên đời đt thôi

mình xài thấy cảm ứng cũng mượt, máy chạy bình thường mà bạn, chỉ tội hơi tốn pin thui hixhix

betheone123

Đã có bản FIx V0.2 rồi test nào a e ơi
Download here

bạn này nhanh thật chắc theo dõi update hằng ngày đây :D

_ Sao nền android của bản này là 2.3.3 trong phần setting cũng có hiệu ứng tắt mở màn hình mà lại không check vào rồi nó cứ trơ ra nhỉ !? Có xem thử demo Sensation cũng thế. Hoàn toàn không có hiệu ứng tắt màn hình

Có khi là fix chưa được đấy bạn. Muốn có hiệu ứng tắt mở đẹp xài MIUI cũa bác Ân nhé :D

Chứ bạn có thấy HTC thông baó là DHD không nằm trong diện update lên SENSE 3.0 không??? Đây là các bạn developer muốn xài nên phải làm lại cho phù hợp với DHD thì đương nhiên những lỗi không mong muốn sẽ xuất hiện thế nhưng đây chĩ mới là bãn 0.2 đợi đến bãn 1.0 trở lên rồi hãy kết luận nhé .... bản thân mình xài thì không thấy các trường hợp như bạn nói :D

mình xài thấy cảm ứng cũng mượt, máy chạy bình thường mà bạn, chỉ tội hơi tốn pin thui hixhix

Chỉ nhắn tin và gọi điện bình thường cũng dc 2 ngày pin đấy bạn ạ :D

P/s : bản 0.2 đã có hiệu ứng tắt , mở màn hình...,. các bạn enjoy nhé :))

Vừa test xong có cảm giác bãn này mượt hơn, thời tiết đã có xem được 5 ngày , các Widget đã dc rezise cho phù hợp DHD ..... nhưng các app cài từ ngoài vào thì icon lại bé xíu...., các app như SMS, People .... ngoài màn hình thì phãi chọn lệch 1 chút mới kéo đi được :-s

Chỉnh sửa cuối:

sheva2202

bản này các bác nhớ chú ý fix lỗi network nha :) bản này hơi bị hao pin đấy ^^

takaru

Chắc các bạn vẫn còn nhớ , ngày chưa có ship 2.3 + sense 2.1 , các bản rom chạy đều không được nhanh . khi đã có ship rồi , các mod đã dựa vào đó để build chạy sướng hơn hẳn . thế nên chúng ta hi vọng khi đã có ship 2.3 ( hoặc 2.4 ) + sense 3.0 thì mọi việc đều ok . Hơn nữa htc đã nói sẽ cố gắng cho ra bản rom 2.3 + sense 3.0 cho các sản phẩm mới như Desire S thì DHD của chúng ta hoàn toàn có hi vọng . Chúng ta đã có ship 2.3 rồi , còn sense 3.0 thì sẽ đợi . giờ thì hãy trải nghiệm thôi . Lỗi thì lỗi nhưng không thử thì quá phí

ĐÃ CÓ ROM SHIP CHO CON PYRAMID RỒI . HAHAHA
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1074683

Chỉnh sửa cuối: