• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Đà Nẵng] Kế hoạch offline tháng 12.2008

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Tình hình là chán Heaven rồi nên mới bàn với anh Minh là qua Young - ngay góc ngã 3 Trần Phú và Hoàng Văn Thụ - ngồi nha anh em , quán này khá đẹp , thống nhất vậy nha! Ai ko bít đường thì nhìn xuống dưới nhá >:) , Quán Young là cái ô màu đỏ đó

Banghoadao

cho em xin 1 ghế, lần trước off chui mà ko báo trc 24h nên ko sắp xếp đc, mong các pác thông cảm.

Hoangdn

chuyển địa điểm theo ý pác TUẤN đi,HEAVEN woai nhàm chổ.Anh Việt và pác Quân + AE xem thế nào.Thay đổi kg khí xíu đi.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Thanks a Hoàng ủng hộ ý kiến :D , quán này nhìn đc lắm , xem nè (dự định là anh em mình sẽ ngồi trên gác lửng nếu còn chỗ hehe , vừa đủ cho ae mình mà lại có cả 1 cái tivi bự nữa , không khí ấm cúng ko ồn ào ;) :

NGuồn http://thienduongcafe.com/?Young

LRA

Còn tới 5 ngày nữa mà, lo gì.;;)
Mai mốt xuống ĐN tui sẽ đi điều tra cái quán kia xem thế nào.
Tui cũng biết 1 quán, 2 tầng, yên tĩnh ấm cúng, wifi đầy đủ.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Còn tới 5 ngày nữa mà, lo gì.;;)
Mai mốt xuống ĐN tui sẽ đi điều tra cái quán kia xem thế nào.
Tui cũng biết 1 quán, 2 tầng, yên tĩnh ấm cúng, wifi đầy đủ.

Ok anh có gì bàn tiếp lo gì :D , tình hình là nếu mai đẹp trời em và a Minh sẽ lượn ít vòng xem có mẫu nào đẹp ko để chủ nhật tới demo luôn , ko bít ai lo cái demo này ta :)) , chắc chụp hình mang về quá hehe

LRA

Vụ áo xống thì anh Minh phụ trách mà.
Mới đọc thêm về quán Young ở trang kia, có 1 đoạn đáng lưu ý (xem hình).:D

@ adidas: bác có đến được thật không vậy? Nếu thật thì hay lắm đó.
@ Sonblack: hơn 1 tháng nữa là đến tết rồi. Đợt đó mọi người tập trung được thì kéo đi càn quét (dân ĐN hay có trò này lắm).:D

Vietvnn

Super V.I.P
Anh, em xác định địa điểm chuẩn để trong tương lai mình đặt chổ làm nơi sinh hoạt định kỳ hoặc off chui ..v.v... cho CLB Đà Nẵng hoặc Miền Trung & Tây Nguyên luôn.
Vài đk tối thiểu mà quán phải có như :
- quán "kín"
- có wifi,
- có Ưu tiên không gian riêng như trên gác lửng (đặt trước)
- nhạc nhỏ nhẹ ....
Vài ý như thế a,e xem cần bổ sung gì nữa không nhé.

Vietvnn

Super V.I.P
CN tới off sẽ có người rửa lớn vì mới lên chức Bố ..... :))
Vip VuPhong đâu lên tiếng đi, ở bệnh viện không có wifi à?
@ a Tú bắt tay với Phong nhé, hắn có con rể giống a,e mình đấy :))

hunter

Anh đăng ký hộ "bạn gái" anh nhé chú em. HIx quả này chít chú e òi :)):)):)):))
Anh và "bạn gái" anh vào đc gì em cũng chiều hết....=))

Các bác vui quá nhỉ, hi vọng Tết về lại off nhá! :D
Dạo này làm ăn ghê nhĩ, cố gắng kiếm thật nhiều "xiền" Tết về quê lì xì cho em nhiều nhiều nhé....!;;) Lâu rùi ko có anh tham gia cũng tiếc, chuẩn bị tinh thần về ĐN càng quét như bão nhé anh...!

Ok anh có gì bàn tiếp lo gì :D , tình hình là nếu mai đẹp trời em và a Minh sẽ lượn ít vòng xem có mẫu nào đẹp ko để chủ nhật tới demo luôn , ko bít ai lo cái demo này ta :)) , chắc chụp hình mang về quá hehe
Sao sáng giờ ko thấy ku Tuấn alô hè, có định đi dạo một vòng shop ko vậy thế ku em? Gọi cho anh nhanh nhé....

chengching

Ngồi ở Young hả, em chỉ tới được 1 lúc thôi, ngày chủ nhật đi làm từ 3h đến 12h đêm. Tranh thủ ăn tối chạy đến, thông cảm nhé mấy bác cuối năm nhiều việc.

hoatdong

Địa điểm cũng quan trọng nhưng trên hết vẫn là tinh thần a,e "Người buồn thì cảnh có vui đâu bao giờ".

Hoangdn

mấy AE ai cũng có "chăn ấm 36C" hết,riêng mình chăn toàn 39C kg ah,hic hic,bắt chước A Việt làm gì giờ ngồi lạnh ngắc mà gõ lóc cóc :D

AE PM chúc mừng VU PHONG lên chức bố nhé ,ai có nhu cầu đặt gạch trước luôn heheh,riêng mình chỉ chọn A việt làm "xui" hehehe.

NguyenTu

Super V.I.P
CN tới off sẽ có người rửa lớn vì mới lên chức Bố ..... :))
Vip VuPhong đâu lên tiếng đi, ở bệnh viện không có wifi à?
@ a Tú bắt tay với Phong nhé, hắn có con rể giống a,e mình đấy :))

Hehe, Chúc mừng Phong nhé!!!