• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Đà Nẵng] Kế hoạch offline tháng 12.2008

LRA

Mới đi điều tra sơ bộ, có vẻ được. Mọi người cứ chuẩn bị tinh thần nhé.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Em xin Thề là chiều mai qua chở anh Minh đi lựa áo :D , mấy hôm nay toàn ở nhà đắp chăn ngủ trưa , lý do là vì thức khuya như vầy mà sáng phải dậy sớm đi học :((

LRA

Gọi điện hẹn nhau đi, chứ nói ở đây làm gì.:D
Thứ 6 sẽ nhắn tin cho mọi người.

Vietvnn

Super V.I.P
Gọi điện hẹn nhau đi, chứ nói ở đây làm gì.:D
Thứ 6 sẽ nhắn tin cho mọi người.

Cố gắng "công tác" tốt vụ này nhé ... :D
Quân xem chú gì bữa trước đi off đó có đi không nhé, pm luôn cho mấy đ/c đăng ký danh sách MT&TN.
@ Tuấn ... Minh nó "nhớ" em quá rồi kìa.

LRA

Quân xem chú gì bữa trước đi off đó có đi không nhé, pm luôn cho mấy đ/c đăng ký danh sách MT&TN.
Chú nào vậy anh? Hôm đi off đó, em có quen biết ai đâu.:-??
Lên danh sách hết rồi. Chiều tối mai sẽ gửi thôi.
Vụ áo, nếu không mua kịp áo thì cứ đem logo ra cho mọi người xem trước vậy.

tonthinh

Ô Ô Ô Ô Ô Chúc mừng anh Phong lên chức nha! Chúc baby mạnh khỏe.
À anh Phong ơi anh chơi "hội ông nội hay ông ngoại thế"?
hehhehehehee:D:D:D:D:D

LRA

Mới gửi tin nhắn cho mọi người xong. 1 người không đi được vì tuần sau bận thi. Tình hình tạm thời là như thế.

Vietvnn

Super V.I.P
Mới gửi tin nhắn cho mọi người xong. 1 người không đi được vì tuần sau bận thi. Tình hình tạm thời là như thế.

Quân ơi, ai không đi được em ghi chú vào danh sách nhé.

CongNam

Xin cáo lỗi cùng anh em, vì lý do công việc gia đình nên không thể đến được. Hẹn gặp anh em buổi off sau.

hunter

Minh đã đặt chỗ tầng dưới rồi nhé...! tầng trên ngồi kiểu trà đạo nên hơi mỏi gối chút chút.;;)
Mong anh em đi đúng giờ nhé..! Quân xem lại danh sách giúp rồi báo anh nhé, bao nhiêu mem tham gia..!

LRA

Tầng trên ngồi kiểu trà đạo. Hôm trước em thấy tầng lửng có ghế mà. Đã hỏi thử, chỗ ấy chứa được tối đa 30 người.
Nếu tính tổng cộng, theo dự kiến sẽ là 14 (đã trừ 2 người không đi được).

rinhvh

Áo như thế là được rùi đấy a Việt ui!bữa trước có việc gia đình nên không thể đăng ký đi được! nếu có áo đặt cho e cái XL nhé!!!:D