• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐĂNG KÝ PVLIP CHO WM6.x

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
chào anh shogunr125, em mới xài PDA (Atom) và đang xài WM6.1 của anh Sonblack.
ANh cho em hỏi ngu tí PVLIP là gì thế anh?? em biết các anh ko có nhiều thời gian vậy anh cho em xin link để em tự đọc để tìm hiểu nhé.
Owner: Le Ngoc Linh
EM cám ơn anh nhìu nha
Mã:
68CC-5756-2688-412A
owner của mình: saokywa
ko biết pvlip này có cài trên rom w6.1 6.10.06.PV của hoangdat_VT dành cho BA ko bác?
Mã:
FFC8-4E0B-1AC7-1AB3
owner :NGUYEN THE ANH Cho mình xin KKK nhé! Cám ơn nhiều!
Mã:
8CB4-7790-DADE-B2B2

takaru

Các mod cho em đăng kí với : Owner của em là Takaru .
em xin chân thành cám ơn
Em vừa cài xong . xuất hiện thông báo quá hạn 3 tháng . e down bản nè trên pdaviet mà

Chỉnh sửa cuối:

Tmap

Super V.I.P
Các mod cho em đăng kí với : Owner của em là Takaru .
em xin chân thành cám ơn
Em vừa cài xong . xuất hiện thông báo quá hạn 3 tháng . e down bản nè trên pdaviet mà
Bạn cứ bấm ok sẽ vào chương trình!
Mã:
83B1-7014-D519-7257
Bác ơi cho minh xin Code với. Thanks bác
Owner: Small Angle
Mã:
B85B-D99E-721D-7437

blueruby107

Pác cho e hỏi, máy e HTC touch 2 mua từ Taiwan về, nên chỉ có tiếng Trung thôi, e đã cài thử soft của pác!
Cho em xin một K@y !!!!
Owner: Ha Tuan Ngoc

blueruby107

Pác ơi em hỏi e đã cài pass vào thành công nhưng restart khởi động phần mềm chạy tiếng việt thì máy báo lỗi:
PVLIP.exe.directory not found exception.
an error message cannot be displayed because an optional resource assembly containing it cannot be found...
Máy của e HTC tọuch 2 mua tại Taiwan máy chỉ có phần tiếng trung thôi pác ạh,e ko hiểu cài được tiếng Anh hoặc tiếng Việt ko nữa!!??or nếu có phần mềm khác mà chuyển sang tiêng Anh thì quá ổn. Các pác giúp e nhé! Many thks

Status
Không mở trả lời sau này.