• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh bạ VNPT trên MCallShow

Status
Không mở trả lời sau này.

caoboivuong

Vậy là có file dữ liệu địa chỉ của tất cả các tỉnh thành đã có rồi hả Bác Xuân Trường?

XuanTruong

Super V.I.P
sao em add source của vnmagic rồi mà có thấy data của Vn đâu bác mod ? và source vnmagic là http://vnmagic.net/cydia chứ add www.vnmagic.net/cydia đâu được, bác chỉ em với, thanks mod nhiều

Bạn Add lại Source (Có www nữa đó) và xem hình nhé!​

Vậy là có file dữ liệu địa chỉ của tất cả các tỉnh thành đã có rồi hả Bác Xuân Trường?

Chưa kiểm chứng hết nhưng hình như vậy đó!:D

HaChau

Super V.I.P
Iphone của tôi cũng đã add nguồn http://www.vnmagic.net/cydia, nhưng search không thấy data Viet nam. Có ai có data cho tôi xin để chép vào Iphone 3G cũng được. Cảm ơn rất nhiều.
Data Việt Nam mà bạn nói ở trên nếu mình không nhầm thì là do bên diễn đàn apple làm và chỉ hiện tên tỉnh thôi, không phải tra cứu số điện thoại.
Dữ liệu có đính kèm theo, copy file đính kèm thay thế file gốc trong iPhone.

bongbin2218

bạn cho mình hỏi copy thay the file gốc data vietnam bằng phần mềm nào vậy? thank bác

nguyentam691

Data Việt Nam mà bạn nói ở trên nếu mình không nhầm thì là do bên diễn đàn apple làm và chỉ hiện tên tỉnh thôi, không phải tra cứu số điện thoại.
Dữ liệu có đính kèm theo, copy file đính kèm thay thế file gốc trong iPhone.

Cảm ơn bạn rất nhiều. Nhưng data tôi muốn xin là data cho phép hiển thị thông tin số điện thoại gọi tới. Có ai có data đã fix lỗi hiễn thị của TPHCM và Bình Dương thì cho tôi xin nhé. Cảm ơn.

HaChau

Super V.I.P
Lạ thật, mình làm mãi chưa được.
Đã download file 844 của bạn về, giải nén copy file 844.mdb vào thư mục mdb của MCallShow, vào MCallShow chọn Local Country là 844, back lại, tra số nhà, số nhà bạn tra số cơ quan (toàn các số cũ lâu - các ứng dụng mình dùng trên PPC đều hiển thị chính xác) thì đều không hiện ra thông tin chi tiết.

Firmware: 2.2 custom

HuynhMinhDang

Thật sự thì mình cũng làm y chang như bác HaChau và cũng đều ko hiện ra thông tin chi tiết mà chỉ hiện như hình trên luôn!8-|

benktx

Đồng cảnh ngộ lun. Chủ topic đâu rồi nhỉ, gỡ rối cho a,e coi.
Bác nào có xxx của thằng này thì cho e xin, e xài trial có 15ngày thui. Remove đi cài lại mà nó vẫn báo. Key 12345678 không có tác dụng.

HuynhMinhDang

Đồng cảnh ngộ lun. Chủ topic đâu rồi nhỉ, gỡ rối cho a,e coi.
Bác nào có xxx của thằng này thì cho e xin, e xài trial có 15ngày thui. Remove đi cài lại mà nó vẫn báo. Key 12345678 không có tác dụng.
Bạn qua Topic này mà lấy cái bạn cần nhé!:)

HaChau

Super V.I.P
Sau khi dùng SQL Lite mở cơ sở dữ liệu thì thấy cũng có nhiều số điện thoại, có điều những số điện thoại mình cần tra lại không có.
Chắc chắn cơ sở dữ liệu này chưa được đầy đủ rồi.

ThAngNgO_

lạ 1 cái là data HN mình thấy số hiện lên ko đúng,tên lung tung quá . tra mấy cái của nhà thấy ra tên đâu đâu :(

Status
Không mở trả lời sau này.