• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

chuotrain

Như mọi người đã biết, đại ca có máu mặt nhất trong 3 anh em nhà HTC One là HTC One X đã chính thức có mặt tại Việt Nam với giá 16,5 triệu đồng. Bác nào nằm trong 2,000 người đặt mua HTC One X đầu tiên từ ngày 6/4-15/4 sẽ nhận được gói ưu đãi 7,5 triệu gồm gói cước Viettel & tai nghe Solo Beats. Hiện nay, giá này là giá cao nhất trong tất cả các dòng HTC đang được bán ở Việt Nam. Thích thì thích thiệt nhưng thấy giá khủng quá nên em cũng hơi nản ... Tuy nhiên mới coi xong clip trên tay HTC One X bằng tiếng Việt trên YouTube xong thì em đã nghĩ ngay đến việc xúc lúa tậu 1 em về vọc cho sướng tay.
Chuẩn không cần chỉnh các bác ah
[video=youtube;TfdAgyl5TMc]http://www.youtube.com/watch?v=TfdAgyl5TMc[/video]

Chỉnh sửa cuối:

mooncats

Con này thì đúng là cấu hình khủng, nhưng mà kiểu dáng thì mình chưa thực sự thích lắm...
Kết nhất là tính năng Beats audio tích hợp, nghe nhạc đã luôn.

khanhtrinh92

Con này thì đúng là cấu hình khủng, nhưng mà kiểu dáng thì mình chưa thực sự thích lắm...

Mình thấy nó có được tính năng chụp hình siêu khủng...:))

OTC

Nó quay phim, chụp ảnh cùng lúc đc luôn đó bác ạ!:-?

Với những sản phẩm mới thì em ko tin tưởng lắm, muốn biết có cạnh tranh đc ko thì phải chờ thời gian, nhưng mà em nghe nói con này đầu tư về phần chụp ảnh kĩ lắm.

chuotrain

Giá em này ngang ngửa với IP chứ chẳng chơi. Nhưng mình thích giá này, dù hơi cao, nhưng thà vậy đủ chứng tỏ nó mạnh bạo, chứ ko phải vì IP mà nó phải hạ giá xuống.

akb48

Member
hỏi câu nghe chói tai ghê .Con này thì vô đối rồi nhưng giá cao à

mgs5

tgdd có hàng demo rồi nhưng vẫn chỉ nhận đặt hàng.Mình chỉ đủ đk chơi One V thôi

no_idea

HTC mà ko thích chẳng biết thích gì;))

loveandroid

chắc fan HTC ấy mà nhưng cũng ko cáo lắm đâu ,nó tặng kèm KM phụ kiện kèm theo là 7tr5 lận kìa

chuotrain

Các bác bĩnh tĩnh nào, dân HTC hay Samsung, hay IP thì cũng là dân yêu công nghệ thôi. Con nào mới ra mà không giá cao và khuyến mãi, chuyện thường tình thôi mà. Còn muốn biết bền, tốt hay không thì phải chờ chứ, chưa chi chê lên chê xuống là không fair.