• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

vanille

htc giờ khác trc rồi đang cạnh tranh lấy lại thị phần mà,Q1 năm nay làm ăn ko đc như mong đợi

chuotrain

Hi vọng là tin đồn có thật, cũng mong HTC giải quyết dứt điểm được điểm yếu đó

Nó mà giải quyết dứt điểm đc vụ này thì đúng là một sản phẩm đáng gờm rồi. Có khả năng cạnh tranh rất cao.:-?

chenguo

Mình thấy bây giờ người ta chuộng samsung với htc nhiều hơn là ip.;;)

Tùy thôi, nói gì thì nói, iphone vẫn là smartphone đứng nhất nhì thị trường VN hiện nay. ko dễ gì qua mặt được ông này đâu

Lung_Linh

Tùy thôi, nói gì thì nói, iphone vẫn là smartphone đứng nhất nhì thị trường VN hiện nay. ko dễ gì qua mặt được ông này đâu

Cứ chờ một thời gian xem sao, không có cái gì là mãi mãi đâu :))

sameface

Đang rất quan tâm đến vấn đề pin của con này, ko biết dùng đc trọng 1 ngày ko đây

BatKid

Super V.I.P
Nghe gọi sms thì hơn 1 ngày .

web, game, music, camera thì chưa đc 1 ngày, nhất là game >"<

mgs5

này thì htc imagesense,điểm mình hài lòng nhất về rom của nó
[video=youtube;YO7m_tm2NE8]http://www.youtube.com/watch?v=YO7m_tm2NE8[/video]

akb48

Member
htc giờ bit quan tâm đến mảng camera hơn rồi nhỉ mình thì cũng ít dùng camera phone lắm chủ yếu là web và email

nagisa

Member
rồi từ từ caemra compact sẽ chết và smartphone nó thay thế dần ,chất lượng htc one x ổn lắm

unibody

Member
mình thích kiểu dáng galaxy s2 hơn one x này nhưng lại thích FW htc hơn vì ít lỗi và rất chất

mgs5

confirm cái này luôn rom của htc rất chất ko bị lỗi kết nối wifi như hàng samsung

bid

mình thích kiểu dáng galaxy s2 hơn one x này nhưng lại thích FW htc hơn vì ít lỗi và rất chất

Nếu ko đề cập đến chức năng, về kiểu dáng thì 2 con đó đều ko thể so sánh đc với iphone

NoThingMore

Nếu ko đề cập đến chức năng, về kiểu dáng thì 2 con đó đều ko thể so sánh đc với iphone

Fan cuồng của Apple :D Mỗi hãng có kiểu dáng hấp dẫn riêng bác ah. Mình cũng thích kiểu của iPhone, nhưng ko cuồng đến nỗi khẳng định hắn là nhất đâu :)