• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

Lung_Linh

Mà cần gì phải nôn nóng dữ vậy, mua sớm tốn tiền lắm. Để vài tháng chờ rớt giá đi bác...

chuotrain

Mua sớm để cho bằng anh bằng em, rớt giá rồi thì nó cũng đâu có hot nữa pác...

nguyenphan76

Dân công nghệ thì đa phần săn hàng hot, mua về thể hiện cá tính, thích vọc sớm, chứ mua hàng rớt giá thì cũng mất thú vui...

chuotrain

Dân công nghệ thì đa phần săn hàng hot, mua về thể hiện cá tính, thích vọc sớm, chứ mua hàng rớt giá thì cũng mất thú vui...

Hehe... bác nói chí phải, mới có tình trạng chen lấn đi đập hộp chứ...

nguyenphan76

Đành phải chờ đợi cuối tuần thôi, chứ biết sao bây giờ, chuẩn bị gôm Ip3gs đem bán thôi, hic...

chuotrain

Đành phải chờ đợi cuối tuần thôi, chứ biết sao bây giờ, chuẩn bị gôm Ip3gs đem bán thôi, hic...

Em còn định gôm cả Galaxy Y, nhưng thấy em này vẫn còn độ hot, nên chắc để dành lại, ráng chạy chọt tiền hehehe

chuotrain

Mấy bác làm gì mà ghê thế, bán đồ đạc để mua HTC, hãi...

Ko phải bán vì kẹt tiền, mà vì chúng ko còn hợp với sở thích nữa, để chỉ chật chội thôi. Bán cho ae nào cần cũng ok mà.