• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

vanille

thấy vậy chứ mình nghĩ cũng tốn pin lắm đấy vừa ko dây vừa phải xử lý hình ảnh nữa hơi bị nhiều tác vụ nặng

chenguo

Trên facebook dạo này rộ lên rất nhiều thông tin về con này, có người còn khuôi hộp hẳn hoi. Nôn quá

sameface

Hên xui, có mấy cái game từ 1 GB trở lên thì cũng ỳ ạch, chưa đoán trước đc hết đâu :D

Giờ trên thị trường thì những game trên 1GB đều tốn tiền mua, game thủ di động mình phần lớn ko tiêu tiền kiểu đó đâu :D

NoThingMore

Trên facebook dạo này rộ lên rất nhiều thông tin về con này, có người còn khuôi hộp hẳn hoi. Nôn quá

Đó là hàng xách tay thui, chứ chính hãng làm gì có mà cho khuôi. Ở những trang báo khác cũng có trường hợp đó mà

vanille

phải khui hộp ra dán tem bảo hành chứ nhỉ nhưng khi đến mua thì phải kêu họ lấy cái chưa khui rồi dán tại chỗ cho an tâm

cadie

phải khui hộp ra dán tem bảo hành chứ nhỉ nhưng khi đến mua thì phải kêu họ lấy cái chưa khui rồi dán tại chỗ cho an tâm

Mua đồ công nghệ thì phải tính đến điểm này chứ bro. H hàng giả, nhái, bóc tem rùi...đủ trò, ko cẩn thận là teo

onetime

Đó là hàng xách tay thui, chứ chính hãng làm gì có mà cho khuôi. Ở những trang báo khác cũng có trường hợp đó mà

Forum mình thì ko biết, chứ bên Tinhte khá im hơi về con này. Đến lúc này vẫn chưa thấy review cụ thể

chenguo

Cái này thì đúng rùi. Lấy hàng full box, khui kiểm tra, dán tem bh...dân nghiệp dư mới ko chú ý đến việc này

bid

Forum mình thì ko biết, chứ bên Tinhte khá im hơi về con này. Đến lúc này vẫn chưa thấy review cụ thể

Cái này thì đâu chỉ forum mình hay tinhte, hàng chưa về thì ai mà dám review. Nói bậy bạ ăn gạch thì sao

vanille

có người review rồi đó chư có điều là hàng xt thôi nhưng mình chuộng xt vì giá rẻ