• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÈN PIN CỦA G900 CUỐI CÙNG ĐÃ CÓ CHO UIQ3.0!!!!!!

CongVoi

Super V.I.P
ĐÈN PIN CỦA G900 CUỐI CÙNG ĐÃ CÓ CHO UIQ3.0

VỚI CHƯƠNG TRÌNH NÀY CÁC BẠN CÓ THỂ DÙNG THOẢI MÁI THUẬN TIỆN.RẤT ĐƠN GIẢN.PHẢI SIGN ĐÓ NHÉ:

CÁC NÚT ĐIỀU KHIỂN:
- On: bật đèn sáng lên
- Off: tắt đèn
- On for 1 minute: sáng 1 phút rồi tự tắt
- SOS: tín hiệu cấp cứu, đèn sáng chớp tắt liên tục.

CUỐI CÙNG CŨNG ĐÃ XÓA ĐƯỢC Qflashlight RỒI HEHEHE:)):))

Chỉnh sửa cuối:

namthebells

hehehe cho mình hỏi đèn pin sử dụng được trong bao lâu vì minh chưa thử bao giờ sợ có vấn đề ảnh hưởng đến đèn flash :D :D :D :D:

CongVoi

Super V.I.P
hehehe cho mình hỏi đèn pin sử dụng được trong bao lâu vì minh chưa thử bao giờ sợ có vấn đề ảnh hưởng đến đèn flash :D :D :D :D:

Không sao đâu bạn à.Sử dụng thoải mái đi!!!!!

thichchi123

cuối cùng chương trình mình mong đợi nhất của máy p990i thân yêu của mình đã có rồi đã thanks cho bạn ^^

thichchi123

hack sign đi bạn dùng cài chương trình cho nhanh chứ bây giờ ko ai ngồi sign giup đâu

kienlua

Làm thế nào để sử dụng phím nong của P990i được bạn Congvoi. Nêu vào trong menu mới chạy được thì bất tiện quá

decon

cài vào rồi thì cứ tái mái lấy ra bấm hoài nên hao pin ghê lắm,nhưng có là khoái goòai....

Caohieu88

Mình cũng vậy sử dụng phần mềm signed sau khi đã hack ổ C ko thể Signed được G900 Torch... các soft khác mình vẫn Signed bình thường mà...

lamquangtu

Có bác nào sign dùm em được không? em sign 3 ngày nay bằng open sign online to bi bao lỗi này: FAILURE: Network communication failure. Please try again.
Số Imei của em là 359593008445109
Hoặc bác nào có thể cho em xin cái file .cer cho số imei này thì càng tốt.

Em xin cảm ơn trước

Caohieu88

Các bạn tải file dưới đây về, giải nén và copy vào C:\Resource\apps để Torch hoạt động được luôn ở chế độ nắp đóng khi khởi động torch bằng main menu hay bằng phím tắt, rất tiện lợi khi sử dụng. Cái này mình thấy bác Dongxanh post bên tinhte mà bên này lại chưa có nên chia sẻ cũng mọi người

hieusaco

Các bạn tải file dưới đây về, giải nén và copy vào C:\Resource\apps để Torch hoạt động được luôn ở chế độ nắp đóng khi khởi động torch bằng main menu hay bằng phím tắt, rất tiện lợi khi sử dụng. Cái này mình thấy bác Dongxanh post bên tinhte mà bên này lại chưa có nên chia sẻ cũng mọi người
Cái này có dùng được cho P1i không bạn?

funnycool

Bạn CaoHieu88 ơi, mình copy đè file Torch_loc.zip đã giải nén vào C:\Resource\apps thì máy báo không copy được, không biết có cách nào để khắc phục không? Thanks!

CongVoi

Super V.I.P
Bạn CaoHieu88 ơi, mình copy đè file Torch_loc.zip đã giải nén vào C:\Resource\apps thì máy báo không copy được, không biết có cách nào để khắc phục không? Thanks!

Trời!! Bạn phải giải nén ra rồi mới chép vào được chứ.Giải nén ra được file: Torch_loc.rSC rồi chép như trên thôi!!;)

funnycool

Ý mình là đã giải nén ra rồi, copy vào C:\Resource\Apps thì nó báo không cho copy áh.