• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÈN PIN CỦA G900 CUỐI CÙNG ĐÃ CÓ CHO UIQ3.0!!!!!!

Caohieu88

Mình vẫn Copy và Paste bình thường mà, hay như bạn Congvoi nói bạn chưa Off Capwitch nhỉ..

funnycool

Mình đã OFF Capswitch và copy vào C:\Resource\Apps được rồi, cảm ơn bác CONGVOI và CaoHieu88 nhé.

kakineri

Các bác ơi,W950i ko dùng đuợc phần mềm đèn pin ah?
em đã cài G900 nhưng ko tài nào dùng được,huhu.Giúp em với

tmk234

cài cho w950i thì nó lấy cái j phát sáng mà làm đèn pin, ack ack. Chỉ những máy nào có đèn Flash mới dùng đc thôi :D

nguyenhoang

ac ac tưởng đâu có dùng đèn màn hình để phát sáng chứ. làm đè đầu con w950 cài vào sau đó phải remove chán thiệt

thanhnhut87

có cách nào mod thêm cho nó để khi mình nhấn nút chụp hình thì mới sáng đèn được ko?

thanhnhut87

w950i làm gì có đèn flash mà dùng dc,thế bác nghĩ soft này dùng cái gì để làm đèn pin=))=))=))

hoanghai1992

w950i làm gì có đèn flash mà dùng dc,thế bác nghĩ soft này dùng cái gì để làm đèn pin
thì pác ấy tưởng cái đèn màn hình làm đèn pin :-??
có cách nào mod thêm cho nó để khi mình nhấn nút chụp hình thì mới sáng đèn được ko?
Thế lúc bt nó cũng sáng hả pác =))

thanhnhut87

thì pác ấy tưởng cái đèn màn hình làm đèn pin :-??

Thế lúc bt nó cũng sáng hả pác =))

ko phải bt nó cũng sáng,ý mình là khi on nó lên thì nhấn nút chụp nó mới sáng giống nhu soft qflash vậy đó,để khỏi mắc công ra vô mở tắt,nhưng cái có cức năng SOS cũng hay phết

dang3829

cái này hay hơn cái QFlash nhiều, không phải lúc nào cũng giữ khư khư cái nút bấm nữa Thanks bác nhiều nhé

prescolt

da test, chạy rất tốt trên P1i, mà G900 là dòng cao cấp của SONY hả mấy bác, sao mấy software của nó thấy ngon ngon ko à

tan2cs

chào bác congvoi, bác sign hộ em phần mềm này với, kết quá mà không biết cách sign
IMEI của tớ là: 35959300-931045-0
Cảm ơn bác.

Caohieu88

chào bác congvoi, bác sign hộ em phần mềm này với, kết quá mà không biết cách sign
IMEI của tớ là: 35959300-931045-0
Cảm ơn bác.

Bây giờ còn ai Sign nữa đâu bạn, bạn vào phần tổng hợp các bài Hack phone để xem thêm nhé!

kazeron2003

Chương trình này tốt hơn gì so với Qflashlight vậy mod CongVoi ơi :D

ưu điểm: ko phải nhấn giữ nút chụp hình <<-- chỉ vậy thui ah ?
hay nó có đỡ tốn pin hơn ko mod, hay vì nó là chương trình gốc của G900 do SE viết lun :-?

cnt1909

Cái này có làm nhanh giảm tuổi thọ đèn không.Cái đèn này thay thì giá thế nào nhỉ??

thanhnhut87

mình nghĩ soft này ko làm giảm tuổi thọ đèn flash đâu vì mình so sánh thấy khi mở lên nó ko sáng bằng khi chụp hình đâu,bạn cứ thử đi rồi biết

tommynguyen1961

ban oi sao minh ko cai dc minh xai p1i nha

BẠN MỚI VÀO DIỄN ĐÀN NÊN CHẮC CŨNG CHƯA RÀNH VỀ VẤN ĐỀ HACK Ổ C PHẢI KO?
NẾU MUỐN CÀI DC TẤT CẢ CÁC CHƯƠNG TRÌNH TRƯỚC TIÊN BẠN PHẢI HACK DC Ổ C ĐỂ CÓ THỂ COPY FILE INSTALLSERVER.EXE VÀO TRONG ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN.
KHI ĐÃ CÓ FILE ĐÓ NẰM TRONG MÀY RỒI THÌ BẠN THA HỒ CÀI BẤT CỨ CHƯƠNG TRÌNH NÀO BẠN MUỐN.
BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO BÀI HACK Ổ C CỦA BẠN CONGVOI HAY DONGXANH TRONG DIỄN ĐÀN.
http://pdaviet.com/showthread.php?t=26728
CHÚC BẠN THÀNH CÔNG.