• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DESIRE HD SENSE 3.0 v2.0 ALL IN ONE GB 2.3.5 Ker marc1706(v0.1.7)

QuangNguyen198x

phân vùng thẻ nhớ 1G swap 64MB rồi mà bạn. còn ở trên là phân vùng recovery từ 150 đến 300 mb

herher. nếu dễ như thế thì mình hỏi làm gì. mình làm và chia dung lượng partition từ 150 đến 300mb nhưng vẫn ko chạy dc. đứng im ở màn khởi động có chữ htc
Vậy à. Chia thì cứ theo hướng dẫn thôi. Giờ bạn Task29 rồi cài lại từ đầu, format cả thẻ nhớ luôn. Nếu vẫn treo thì tải lại rom mà cài lại. Chú ý phân vùng EXT nên để EXT4 nhé.

QuangNguyen198x

mình làm mọi cách từ khi pda còn chua có bài này cơ vẫn vậy thôi. fix camera cũng vẫn giật lắm. 800x480 còn giật đùng đùng chứ nói gì đến hd

smartman76

bản này hay bị treo ở màn hình chính khi vừa cài xong ứng dụng lắm bác à!cài xong ứng dụng quay lại màn hình chính lại bị load lại giao diện,và khi mình gọi thì phía người nghe bị rè hơi hơi khó nghe ! E cài các bản khác thì ko bị

bác có cách khắc phục ko ~X(

erosehl

bản này hay bị treo ở màn hình chính khi vừa cài xong ứng dụng lắm bác à!cài xong ứng dụng quay lại màn hình chính lại bị load lại giao diện,và khi mình gọi thì phía người nghe bị rè hơi hơi khó nghe ! E cài các bản khác thì ko bị

bác có cách khắc phục ko ~X(
Bạn làm từ bước task 29 thử xem sao. :)

atulaphan

hi có sense 3.5 chạy mượt rồi thì ko cần cài sense 3.0 làm gì nhé ae. còn lỗi camcorder lag và ko hiện wallpaper thì cả 2 đều lỗi.
Đang chờ android 4.0.3 sense 3.6...... wait.....

Chỉnh sửa cuối:

erosehl

hi có sense 3.5 chạy mượt rồi thì ko cần cài sense 3.0 làm gì nhé ae. còn lỗi camcorder lag và ko hiện wallpaper thì cả 2 đều lỗi.
Đang chờ android 4.0.3 sense 3.6...... wait.....
Hiện wallpaper thì 3.0 không bị bạn nhé! 3.5 chạy nặng hơn 3.0 nhiều chứ bạn :)

duchuu2003

có bác nào chỉ giúp em với.cài lên xong bộ nhớ bị đầy luôn
có cách nào tăng thêm bộ nhớ không
thanks