• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DTUNES - TẢI VÀ XEM VIDEO XXX CHẤT LƯỢNG CAO

ancola66

Super V.I.P
DTUNES TẢI VÀ XEM PHIM.....:p CỰC NÉT

Chỉ dành cho OS3

Việc này chỉ thực hiện được trên OS3
*Các bạn vào Cydia Cài phần mềm DTUNES bản mới nhất 2.72
*Chạy phần mềm
*Vào Tab Search gõ vào WWW.XVIDEOS.COM
*Đợi nó load đầy đủ thì vào Tab TAGS
*Chọn thể loại bạn thích
*Chọn Video Clip mà bạn thích
*Nhấn vào Watch Video (Không nhấn vào Download video Now)
*Hiện ra cửa sổ có 2 tab DownloadPlay in MediaPlayer
*Nếu bạn muốn Download thì nhấn vào Download, nếu bạn muốn xem luôn thì nhấn vào tab Play in MediaPlayer :p
*Download về nó sẽ nằm trong Browse
*Đảm bảo phim nét lòi mắt :))

ancola66

Super V.I.P
Bác xem chưa ạ?Bác gửi cái hình demo em xem nào.=))
ancola66 một khi đã post bài là đã test kĩ roài nhé. Mai đi cafe cho xem những videoClip đã tải về và tiện thể tải thêm =)). Mà muốn xem trực tiếp thì phải mạng ngon và có Wifi nhé đừng tải bằng GPRS mà chít tiền đó (Toàn Videoclip vài chục MB vì chất lượng cao mà) :p còn không thì tải về rồi xem sau:D

TraiNgheoHn

ancola66 một khi đã post bài là đã test kĩ roài nhé. Mai đi cafe cho xem những videoClip đã tải về và tiện thể tải thêm =)). Mà muốn xem trực tiếp thì phải mạng ngon và có Wifi nhé đừng tải bằng GPRS mà chít tiền đó (Toàn Videoclip vài chục MB vì chất lượng cao mà) :p còn không thì tải về rồi xem sau:D

ok,mai 2 a e minh cafe nhé,mà em không tìm thấy chỗ Download đâu cả,bác qua Ym đi.Em nhờ chút

tinh_la_gi

Administrator
ok,mai 2 a e minh cafe nhé,mà em không tìm thấy chỗ Download đâu cả,bác qua Ym đi.Em nhờ chút
Dại khờ mới ra Y! với traingheohn ;))
Thôi không thấy nút down thì cứ lấy pc tải bừa về rồi cài air video mà xem qua wifi cho có cảm giác wifi khỏi giật !!!

TraiNgheoHn

Dại khờ mới ra Y! với traingheohn ;))
Thôi không thấy nút down thì cứ lấy pc tải bừa về rồi cài air video mà xem qua wifi cho có cảm giác wifi khỏi giật !!!

Anh không phải thế nhé, e thấy nó rồi,:D cài bản khác nên không có,cài lại down ầm ầm, chất lượng phim HD luôn.

badboy1002

Cái này nếu Iphone đã cài Safari Download Manager (trong Cydia có) thì vẫn có thể vào safari download cũng được. Sau khi down về dùng bất kỳ phần mềm nào đọc được file video trong local của iPhone là ok, không nhất thiết chỉ dtunes (Dĩ nhiên dtunes là quá ngon rồi hehe )

ancola66

Super V.I.P
Cái này nếu Iphone đã cài Safari Download Manager (trong Cydia có) thì vẫn có thể vào safari download cũng được. Sau khi down về dùng bất kỳ phần mềm nào đọc được file video trong local của iPhone là ok, không nhất thiết chỉ dtunes (Dĩ nhiên dtunes là quá ngon rồi hehe )
Và Dtunes cũng là một nơi cất dấu Video nhạy cảm đó:p Vì nó sẽ quản lý những file Video đó chứ không phải là iPod:D