• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DTUNES - TẢI VÀ XEM VIDEO XXX CHẤT LƯỢNG CAO

gale_vn

Dành cho người trên 18 tuổi dưới 81 tuổi (Không nằm trong tuổi này xin làm ơn out dùm.....)

Không cần Dtune ! các bạn dùng Safari của iphone (cài thêm Safari download manager) rồi vào site này (Video xx full luôn nhe bà con) spankwire.com

có thể down 5 file cùng 1 lúc đối với 3g >:)

quabingo1

Mình thì cài đc,nhưg là bản 3.0,vào xvideo thì ko hiện hình ảnh,mà click xem thì hiện ra bảng phải đăng kí gì đó...chẳg hiểu gì cả...ai biết chỉ giúp mình với

giantlove

Ko hiểu download bằng safari download manager xong ròi xem video bằng cái gì nhỉ ?

LEDU

Em load xong không biết file nằm chổ nào nữa?? Các bác giúp em với!!

betheone123

Mình đang xài Os 3.1.3 . Cài Dtunes xong vào web đó xong thì chẵng hiện cái Tag nào ra cả với lại click vào xem phim thì cũng chẵng xem được luôn.

Ai Help với
Thanks

_m4k3t_

Mình đang xài Os 3.1.3 . Cài Dtunes xong vào web đó xong thì chẵng hiện cái Tag nào ra cả với lại click vào xem phim thì cũng chẵng xem được luôn.

Ai Help với
Thanks

Toi cung vay. Ai biet giup voi. Xin loi post bai bang dien thoai nen ko co tieng viet

Dzung_Billi

Cái này Os4 không chơi đựoc ah các bác, có cái nào tương tự mà Os4 chiến đc k các bác???