• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dự báo thời tiết trên PPC đầu tiên của VN :D

Status
Không mở trả lời sau này.

phudongsoft

Super V.I.P
Biên hòa trời rất mát không có nắng mà sao lại báo nhiệt độ như thế này

Chắc bạn cập nhật thời tiết giữa chừng bị nghẽn internet.

Bản này lấy data từ weather.com cùng nguồn với Yahoo và weather trên iPhone nên khá chính xác.

trieuvicasa

Của bác vừa báo thời tiết vừa báo nhịp sinh hoc.vậy tôi muốn làm như vậy có dc không.Và nhân tiện bác chỉ tôi cách mua bản dầy đủ như thế nào.Tôi rất muốn mua nhưng gửi tin nhắn toàn bị báo lỗi.

phudongsoft

Super V.I.P
Của bác vừa báo thời tiết vừa báo nhịp sinh hoc.vậy tôi muốn làm như vậy có dc không.Và nhân tiện bác chỉ tôi cách mua bản dầy đủ như thế nào.Tôi rất muốn mua nhưng gửi tin nhắn toàn bị báo lỗi.

Bản đầy đủ chính thức sẽ được phát hành trong tuần tới. Hiện nay hệ thống SMS vẫn chưa hoạt động trở lại

hlp

he he mới có bản today beta của sư phụ Cường...khoe hàng cho a e cái nhỉ...bản này cho phép tùy chọn lựa chọn các tab hiện trước sau trên today cho người dùng tùy biến....HTC HOME sắp bị rũ bỏ rồi...:D

LongXuyenBoy

hic, đẹp wá, cái today này là free hay fee zậy pác :(
ko biết khi nào cái thời tiết sẽ chính xác hơn, em thấy là thời tiết cứ thay đổi vùn vụt =.="

Lesangmd

Buồn cười thật . Sao mình tải và cài đặt bản Du Bao thoi tiet 1.0b thì khi vào setting , chon tab today , chọn các mục hiển thị ở màn hình chính thì không thấy Bao Thoi Tiet v1.0b nhỉ ?

Vào Start--> Program files thì vẫn thấy Du Bao thoi tiet 1.0b , vẫn update được bình thường .
Nhờ Bác Phudongsoft chỉ bảo giúp ! :D

connguab

Bạn nncường ơi !!!
Bạn có thể thêm tỉnh Bình Dương đc ko ?
Sao chẳng có phần mềm thời tiết nào có BD hết, bùn qué đi , hix hix.....

ThaiKien

Super V.I.P
Bạn nncường ơi !!!
Bạn có thể thêm tỉnh Bình Dương đc ko ?
Sao chẳng có phần mềm thời tiết nào có BD hết, bùn qué đi , hix hix.....
Hiện nay các phần mềm về thời tiết đều chưa hỗ trợ đầy đủ các vùng của Việt Nam. Admin nncuong đang cố gắng cập nhật thêm các vùng mới, cần phải có nguồn dữ liệu, chưa thể làm ngay được, các bạn chịu khó đợi vậy nhé.
Các bạn ở các địa phương chưa có phần mềm thời tiết hỗ trợ chịu khó cập nhật các vùng thời tiết lân cận cũng tương đối đó, dùng tạm đi vậy.

trieuvicasa

he he mới có bản today beta của sư phụ Cường...khoe hàng cho a e cái nhỉ...bản này cho phép tùy chọn lựa chọn các tab hiện trước sau trên today cho người dùng tùy biến....HTC HOME sắp bị rũ bỏ rồi...:D

Bạn có thể post bản này cho anh em dùng thử đc không.Cảm ơn nhiều!

exec1984

Active Member
Cu Hiếu này hay nhỉ,show hàng xong không cho dùng thử ,định để anh em chết thẻm hả

hlp

cái này bác cường chưa release...hiện tại e đang làm "nội gián" ở phù đổng soft nên thỉnh thoảng chôm chỉa vài cái ả cho a e nhìn cho đỡ thèm và ghóp ý cho bác Cường nhé ...:D hé hé....

lonebeast

Bác Cường ơi! Em đang bị một lỗi như thế này:
Hôm 30/04 vừa rồi, em bị đại lý Viettel dưới Hưng Yên lột mất số điện thoại mà em dùng để đăng ký Lịch Phù Đổng (trên con Atom Life của em, mã hôm đi off anh cho em ý). Hôm trước, em vừa đòi lại được số nhưng bên Viettel lại cấp vào một sim khác cho em. Em gắn sim vào máy thì Lịch Phù Đổng không nhận.
Anh chỉ em cách giải quyết với! Em cám ơn anh trước!:D

hao0907047407

nôn quá đi mất.chờ ra bản chính thức mua luôn một thể.kha kha.bác nncuong nhanh cho bọn em nhờ nhé!

hoadainhan70

Active Member
Đương nhiên phải có gprs đúng không các huynh !Hic vậy thì tốn tiền roài ! mở đài lên nghe cho dảnh

phudongsoft

Super V.I.P
Đương nhiên phải có gprs đúng không các huynh !Hic vậy thì tốn tiền roài ! mở đài lên nghe cho dảnh

Tôi cũng nghĩ giống bác, dùng điện thoại đen trắng cho tiện. Chấm chấm, chọt chọt phiền hà, đụng đến cái gì cũng phải mất tiền >:)

lvmtndr123

ôh phần mềm thực sự sống động.skin rất bắt mắt,kiểu này đi đâu cũng biết trước để phòng sẵn áo mưa ràu

apolon

thank bác nhiều lắm nhưng bác oi cài vo máy no không thèm hiểu no báo khong dung kiêu la sao vay bac

straggler_love

tốn tiền để trả GRPS thì có bao nhiêu đầu mà bạn than phiền, chằng wa chương trình này giup cho những người đi xa hoặc ko có tivi để coi thôi hehe. phải ủng hộ sản phẩm việt chứ

Status
Không mở trả lời sau này.