• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530 +C6v40

jack_hunter97

lần sao cook thêm Notifications anna, hiệu ứng sao bay nhẹ nhàng và vip của NTV_79
em chỉ khoái cái lật trang khi mở ứng dụng ,internet lúc mình ấn vô nó lên xuống rất đẹp còn xoay ngang thì cho nó giống bản cũ đi nhìn giống iphone

daituongquan

tải bình thường mà. mediafire cùi mía lắm. 4share ngon hơn. tốc độ lên 1.5MB upload khi cài 4sahre desktop.
fix trên rồi đoá

Chỉnh sửa cuối:

hungdaica1

bản này sau 1 thời gian mình test thấy 1 số nhược điểm sau:
về chụp ảnh thì bị lỗi máy ảnh hiện đang dùng.
pin thì cũng không phải là trâu bò lắm.
còn đâu là hoàn hảo.rất cảm ơn daituongquan đã cho anh em 1 fw hay.

daituongquan

lõi camera là như thế nào? sử dụng hoài mà có thấy gì đâu.
pin thì cfw C6v40 chưa có ai mod được pin ngon hết.
hiện tại không làm nữa dùng cái này luôn.chờ cái mới mới làm tiếp

hungdaica1

lỗi camera hiện đang dùng là khi chụp xong mình ấn thoát hay xoá ngay thì lỗi ấy.phải chờ 1 lúc thì mới thoát hay xoá được.nhưng lỗi đấy vặt không sao.

piratehawaii

bàn phím qwerty của bản này thiếu nút chuyển sang chế độ bàn phím dọc, có cách nào sửa ko daituongquan ???

daituongquan

nếu thích thì lấy bần phím nào có nút đó ddặt vào.có nói rồi mà , đọc lại hết đi bạn