• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530 +C6v40

daituongquan

tối quá test lại thìm pin yếu thì bình thường mà.
nếu có thì chịu chấp nhện 1 lỗi nhỏ. giống như chúng ta đã chấp nhận một số lỗi lớn ở v20 vậy. cfw lại thì khó hoàn hảo như cfw gốc được. râu ông này cắm càm bà kia mà

broagi

tối quá test lại thìm pin yếu thì bình thường mà.
nếu có thì chịu chấp nhện 1 lỗi nhỏ. giống như chúng ta đã chấp nhận một số lỗi lớn ở v20 vậy. cfw lại thì khó hoàn hảo như cfw gốc được. râu ông này cắm càm bà kia mà

pin vẫn chưa trâu bằng v20 cua? atam thi` fai?

jack_hunter97

mình vừa mới flash bản 5 xong 1 số cảm nhận là lỗi nhìu hơn bản 3 profile sym^3 bị hư nè , bàn phím qwerty toàn màn hình chưa có nút quay lại cái xoay cảm biến kia cùi quá ko bằng cái cũ , mình nghĩ nên thêm phần mềm tự động cài hàng loạt nè , thêm ucsafe box nè ( nếu tích hợp vô dc cfw hay quá)
hình ảnh dẫn chứng

và link tải safe box http://www.4shared.com/file/dKPOWwPH..._eng_by_p.html còn cáo profile thì mình up lên nó bị hư lười chụp lại do tưởng up dc nên xóa òi
p/s trc khi anh flash bản nào cứ backup hết lại đi bằng phần mềm trên sau khi flash ( nếu phần mềm uc dc tích hop sẵn) anh chỉ cần vô tóm tắt dữ liệu là xong rất nhanh

Chỉnh sửa cuối:

daituongquan

phần mềm thì mình thấy ok rồi. không muốn thêm nữa. tự cook được mà.
bàn phím thì nói rồi. mod tự động chuyển 2 loại đứng và ngang nên đâu cần nút chuyển. nếu có nút đó thì mod tự động chuyển làm gì.
không lẽ như lấy điện thoại rọi vào đồng hồ xem giờ hay sao.

jack_hunter97

Vậy anh có thể up sang ljnk media được không ? Hay đổi đuôi thành rar đi chứ đuôi .v40 tải không được

jack_hunter97

Anh quân oi sao không ai thử cook cfw n97 -5530 vậy thấy c6 không à mấy con 523 khác thì vừa có c6 vừa có n97 để đổi qua lại sướng quá trời

jack_hunter97

up qua media dc hem nhỉ 4shared do hum qua mình chỉnh đuôi v20 ( idm) nên bây giờ nó tửng tửng down ko dc dù xoá cũng ko xong

troly

Well-Known Member
up qua media dc hem nhỉ 4shared do hum qua mình chỉnh đuôi v20 ( idm) nên bây giờ nó tửng tửng down ko dc dù xoá cũng ko xong

Đây nà bạn:
HTML:
http://www.mediafire.com/?1q4um8cqbwl0lb2
Down về giải nén là được hihi

jack_hunter97

chủ thớt up cái medi trên trang đầu cho ae tải đê mà có ai đã từng cook cfw n97 -5530 chưa vậy