• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530 +C6v40

jack_hunter97

Bạn nói đứng đó xoay 1 lần kô có nút chọn để chon bàn phím và chữ số lần muốn quay lại kô được phải bật cảm biến xoay mới ok

daituongquan

Sao mấy bản của a Daituongquan, bản nào khi xoay ngang màn hình, vào tin nhắn với cài đặt nhìn đều bị lỗi, rất mất thẩm mỹ :(

bác cook lại rồi bị lỗi mà bác đổi lỗi như vậy oan ức cho em wa? ảnh trên đầu topic chứng minh rồi
có thêm file 10283389.dll và akn_logical_template_3 đúng không?
chjo xin theme mình test lại xem có phải do theme hay không? chắc là không phải rồi

Eraltiker

Mấy pác thử bản refresh v2 của binh24 chưa?e thấy cũng ok lắm fw n97.daituongquan thử cook fw n97 xem thấy nó ít lỗi hơn c6v40

SunshineVietNam

bác cook lại rồi bị lỗi mà bác đổi lỗi như vậy oan ức cho em wa? ảnh trên đầu topic chứng minh rồi
có thêm file 10283389.dll và akn_logical_template_3 đúng không?
chjo xin theme mình test lại xem có phải do theme hay không? chắc là không phải rồi

Chỉ thêm file 10283389.dll để fix lỗi thiếu phím tuỳ chọn sang kiểu bàn phím khác khi chuyển bàn phím sang bàn phím qwerty ngang ạ , còn ko phải tại theme đâu ạ.

Chỉnh sửa cuối:

daituongquan

bung cfw cảu duagiang1987 mà bom_lx lấy file 10283389.dll ném vào là ok. nhung tuỳ chọn và thoát sẽ bị thu nhỏ lại.
Bản tiếp theo Rofst2 117MB tha hồ mà thêm app

SunshineVietNam

bung cfw cảu duagiang1987 mà bom_lx lấy file 10283389.dll ném vào là ok. nhung tuỳ chọn và thoát sẽ bị thu nhỏ lại.
Bản tiếp theo Rofst2 117MB tha hồ mà thêm app
Dạ e cũng lấy ở trong ấy. Thế ko có cách nào khắc phục hoàn chỉnh mà ko làm ảnh hưởng đến cái tùy chọn và thoát ấy ạ?

daituongquan

hình như icon nó hơi nhỏ hơn đấy? bạn còn thêm gì nữa không ? có cái này "akn_logical_template_3" không?
bạn cần nói rõ là thêm mod gì?

jack_hunter97

Mấy bạn cao siêu quá mình kô hiểu gì hết để mai mốt rảnh tập cook cho bằng anh em

broagi

sau khi flash bản 5 thì cài tinhtesms bình thường. nhưng sao có 5 wiget ah . 1 cái ko xai` dc

SunshineVietNam

hình như icon nó hơi nhỏ hơn đấy? bạn còn thêm gì nữa không ? có cái này "akn_logical_template_3" không?
bạn cần nói rõ là thêm mod gì?

ah e biết nguyên do tại sao lại thế rồi, e đã thêm menu 4x4 khác có icon nhỏ hơn, chắc là do cái ấy :D, thanks a :)

thangchuot99

Xin lỗi bạn daitongquan cho mình hỏi 1 chút là cái QT bạn kêu chep vào là chạy nhưng chép vào đâu ? chép vò thẻ nhớ hay đt. Mình chép vào đt nhưng nó không cho chép là thế nào ,chép vào đt thì đc nhưng nó không cho chép vào vùng hệ thống của nó cũng như không , mình cài mấy cái game nó yêu cầu QT nhưng mình po tay, sao bạn không côk vào FW luôn cho tiện nhỉ .

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

Cái đồng hồ S^3 ở tiếg việt còn tùy chọn Trợ giúp k vậy dtq (ngoài hs => Tùy chọn) ?

daituongquan

xem lại hướng dẫn ở bài 1. khôgn thêm QT vào vì không phải ai cũng dùng QT , tốn tới 13MB lận đó.chép vào muốn gỡ bỏ thì cài cài đặt mà gở bỏ như úng dụng mình cài thôi , không còn rác luôn
còn ở hs có thuỳ chon hay không thì các jaf rồi xem thử. hiện tai mình đang dùng bản không có tích hợp cái profile sym^3. tai mình không thích nó.mấy bạn khác thì thicks nên cook vào.

jack_hunter97

Qt thì tải bản nào cho ổ c đấy chứ bản e có lúc cài được có lúc kô được đa số ở đây hay flash nên cũng kô cần qt lắm ( ít vọc qt )

daituongquan

biết là có thể cài QT được? không phải lúc nào cũng được, cfw cài QT hay bị lỗi, chỉ có môt số bản QT mod lại mới cài được. giải nén vào C sẽ nhanh hơn cài đặt.

belove212

đừng nên mod java :)) mà hình như bản 5 cảm biến bị lỗi khi tắt cảm biến thì thành màn hình ngang. ko phải mản hình đứng