• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530 +C6v40

jack_hunter97

thứ dữ j toàn là vip thui :D để rah test cui bản này hay ko nếu ko thì về với bản của bờm >:)

jack_hunter97

mà seo bản này tới 2 rofs thế nhưng nhìn chữ thì là 1 thử tải bản update cui mà ai nhận xét coi bản này hay ko tính để tùn sau flash đang coi bản của duythanh pin trâu ko nếu ko thì thử bản này

tritran18518

mà seo bản này tới 2 rofs thế nhưng nhìn chữ thì là 1 thử tải bản update cui mà ai nhận xét coi bản này hay ko tính để tùn sau flash đang coi bản của duythanh pin trâu ko nếu ko thì thử bản này
cái rofs đầu là của ngày 12 thì phải. cái rofs sau là cái update ngày 16.
p/s: pin, từ lúc sạc máy full, tháo ra làm review-up video- sau đó tắt máy cho tới bây h, pin vẫn hiện full vạch, ko xuống.

jack_hunter97

giống bản anh bom quá nhỉ mà anh đã test bản của anh duy thanh chưa bản duythanh với bản lai này bản nào hay hơn nhỉ mong nhận xét

tritran18518

giống bản anh bom quá nhỉ mà anh đã test bản của anh duy thanh chưa bản duythanh với bản lai này bản nào hay hơn nhỉ mong nhận xét
vừa mới flash bản của duythanh, nhìn chung thì cảm thấy máy chạy mượt hơn bản này 1 chút xíu, dùng được chức năng email nguyên gốc của nokia, rom patch mở lên nhưng lại bị bật ra.( rom do daituongquan lúc đầu mình dùng cũng bị lỗi này, nhưng tự nhiên sau đó nó lại ko bị nửa..) pin thì chắc tạm tạm ổn. máy dùng để flash rom chơi chứ ko để dùng nên vụ pin không thể test chính xác được

Eraltiker

Theo đánh giá thì bản DT chác phải ổn định hơn bản này rùi vì test kĩ rùi pác ấy mới tung hàng ra

daituongquan

Theo đánh giá thì bản DT chác phải ổn định hơn bản này rùi vì test kĩ rùi pác ấy mới tung hàng ra

các bạn cảm nhận hay có đo bằng thực tế chưa nhỉ.
bản của Duy thanh và bản này khác nhau về giao diện , mod pin cũng khác nhau. còn lại giống nhau. mod pin của duythanh là mod cho 5800 từ thời trung cổ.
nếu so sánh với bản của daugiang thì tăng tốc nhanh hơn. vì bản này xuất các mod của daugiang gắn vào fw gốc. và thêm khoảng 30 mod khác của mình sửa lại
HIện tại chủa có mod pin cho cfw c6v40 . bằng chứng là mình dùng phần mềm so sánh với fw gốc nhé

tritran18518

các bạn cảm nhận hay có đo bằng thực tế chưa nhỉ.
bản của Duy thanh và bản này khác nhau về giao diện , mod pin cũng khác nhau. còn lại giống nhau. mod pin của duythanh là mod cho 5800 từ thời trung cổ.
nếu so sánh với bản của daugiang thì tăng tốc nhanh hơn. vì bản này xuất các mod của daugiang gắn vào fw gốc. và thêm khoảng 30 mod khác của mình sửa lại
HIện tại chủa có mod pin cho cfw c6v40 . bằng chứng là mình dùng phần mềm so sánh với fw gốc nhé
đúng là pin của daituongquan thay co lau het thiet.

jack_hunter97

bản này có bàn phím giống vậy ko nhỉ

chứ bàn phím giống vậy thì nhìn bé và xấu lắm

daituongquan

bàn phím không khác gì đâu.
bàn phím mod giống sym^ 3 nhé. ai cũng dùng như thế mà.

daituongquan

thấy cfw nào có bàn phím bạn thik thì lấy file này mà đem về cook peninputvkbwindowconfiginfo_01.rsc, peninputvkbwindowconfiginfo_96.rsc
rung mừ. không thíc thì mod lại.
gọi cũng rung nữa.
tiếc là phím đèn không biêt mod cho rung khi ấn vào phi đỏ xanh trắng

jack_hunter97

bàn phím không khác gì đâu.
bàn phím mod giống sym^ 3 nhé. ai cũng dùng như thế mà.
à tại bản của bom mình nhớ cái bàn phím các chữ nó bự giống fw gốc nên nhìn xấu bản anh duythanh thì chữ nó dc xếp ở dưới

daituongquan

đi về nhà không đem theo cáp. dùng dukto thì làm biếng đặt lại IP máy. dùng cài này nó nhanh gọn lẹ, mà xấu