• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530 +C6v40

hungdaica1

cHý ý dùng đúng loại màu của máy. khi chọn core phù hợp. rorft2 của mình dùng tất cả loại máy 5530v32
- Core và rofst2 trong mediafire bên dưới
câu này nghĩa là sao ha các bạn

hungdaica1

cHý ý dùng đúng loại màu của máy. khi chọn core phù hợp. rorft2 của mình dùng tất cả loại máy 5530v32
- Core và rofst2 trong mediafire bên dưới
câu này nghĩa là sao ha các bạn

jack_hunter97

ủa sao bản này em jaf ko dc nhỉ nó bảo thíu cái file gì đó và em nhớ thì rofs phải có 2 file chứ trong khi rofs bản này thì có 1 hà

daituongquan

link core 6 file va tải thêm roft2 update . Tổng cộng 7 file.
Cái màu maý thì mai xem laị.

hungdaica1

sao mình jaf xong vào menu 1 ty lai bi resart lai thế nhỉ.có ai biết lý do không chỉ mình với

longkaka0488

bản này chỉ có thêm 1 lỗi nè. bật file c2z lên, nếu vào cài đặt là máy bị resert lại. ( có ai bị như minh ko ) thẻ nhớ k để rombatche

jack_hunter97

à thì ra chỉ cần xoá cái đuôi đằng sau thui mà bản 3 là bản tập hợp hết 2 bản đầu phải hem để em jaf thử cui khi nào ra bản 4 chiến lun