• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530+ n97+C6v41 mới + N9 MeeGo

hungdaica1

mình thấy rôi thank bạn.bạn sử bản hoàn chỉnh nhất đấy hả bản fix icon hiện đang dùng ấy hả.

Chỉnh sửa cuối:

hungdaica1

uk.nhưng ý mình hỏi là bản miix camera hiện đang dùng ấy hả.đê mình đỡ phải cho vào

daituongquan

cuối cùng vẫn phải chờ cfwc6 v41 +5530v40 vì hệ thống sẽ ổ định hơn.
nếu dùng roft2 cũ vân như thế thôi. chỉ dành cho bạn nào đã lỡ lên v40 thôi. còn mình thì nằm đây phục kích chờ bản mới cuả bình

hungdaica1

tại mình thấy trên bài #1 của đại tướng quân có bản fix camera hiện đang dùng rồi mà.bạn không lấy bản đấy à

daituongquan

và còn một lỗi chung đó là out trong quản lí kết nối.(một lần được một lần không được) còn cài đạt thi vô bt.

hungdaica1

và còn một lỗi chung đó là out trong quản lí kết nối.(một lần được một lần không được) còn cài đạt thi vô bt.
lỗi đấy không cần thiết bạn à.mình chi muốn hỏi là bản của minhthang có lấy cái bản ban fix lỗi camera hiện đnag dùng không.daituongquan dùng bản này pin được mấy ngày

daugiang1987

cuối cùng vẫn phải chờ cfwc6 v41 +5530v40 vì hệ thống sẽ ổ định hơn.
nếu dùng roft2 cũ vân như thế thôi. chỉ dành cho bạn nào đã lỡ lên v40 thôi. còn mình thì nằm đây phục kích chờ bản mới cuả bình

- Đã có bản mới ver mới rồi tập tần mà cook luôn đi chứ khi nào củng phải trong chờ hay cook lại thế nhỉ.

daituongquan

không biết côk từ đâu?
core thì có rồi. nhưng mà rofst2 c6v41 port như thế nào đây? tại vì khôgn muốn dùng rofst2 v40 mà

hungdaica1

không biết côk từ đâu?
core thì có rồi. nhưng mà rofst2 c6v41 port như thế nào đây? tại vì khôgn muốn dùng rofst2 v40 mà
daituongquan ơi bạn dùng fix lỗi camera hiện đang dùng mình gửi ấy hả.để mình fix cái bản của minthang

hungdaica1

mình vừa fix bản minhthang sửa lỗi camera hiện đnag dùng nhưng lại không được belle bạn à.daituongquan có fix camearhieenj đang dùng mà belle không.cho mình xin với thank

hungdaica1

hôm qua mình fix linh tinh kiểu gì mà lại không bị đẩy ra khi vào quản lý kết nối.hj.chỉ mỗi tội là vào chụp ảnh không có belle.