• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530+ n97+C6v41 mới + N9 MeeGo

Luu_Tan_Vu

chính xác. vì bình làm core chung cho C6 và gốc là một rồi. rofstv2 chỉ chứa các úng dụng thôi. nhưng ácc bản gốc được cái ổn định khôgn lỗi:D
cái nào cũng từ nokia thôi cfw có lỗi vì nó k tương thích 1 số thứ còn fw gốc thì được thiết kế riêng cho từng dòng máy nên ít lỗi

ThanhTungHT

Active Member
Bản này daituongquan dùng Font này có bị mất chữ số của đồng hồ của Swype và Tap to ko?

daugiang1987

n97 v30 và fw gốc thì k xài cái này dược đâu nha. v41 thì chưa test,tí test và làm bản mới luôn

- Ai bảo vậy chú a mod được các app mới của 5530V40 và C6V41 vào N97 mini V30 cụ thể như trình duyệt web...33 mới nhất đấy hoạt động hoàn hảo.

Luu_Tan_Vu

- Ai bảo vậy chú a mod được các app mới của 5530V40 và C6V41 vào N97 mini V30 cụ thể như trình duyệt web...33 mới nhất đấy.
e cho vào toàn bị lỗi bực cả mình. a chỉ e với. cho vào cái n97 v30 của e

vienkeomut

bạn ơj làm cáj bản nào mà đầy đủ nhất ấy rồj đưa vào một fw thôj!chỉ tảj về rồj jaf cho nhanh

daituongquan

Cold! C6 V42 Clean Port 5800 V60 / X6 V40 TR - EN By Cepmod Team
mới chỉ có cho 5800 và C6 thôi còn lai se có trong nay mai

http://forum.pnht.pl/showthread.php...an-Port-5800-V60-X6-V40-TR-EN-By-Cepmod-Team&