• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530+ n97+C6v41 mới + N9 MeeGo

tuanvu202

Bản của daituongquan trình duyệt web mego kìa, ảo quá. 5530 v40 ko bằng rồi :))

realman225

nag6 cấp cũng nhưk nokia là thế có mấy ai xài trình duyệt mặc định đâu. để cho đẹp thôi. còn mấy cái khác chắc chỉ ghi cho vui chứ k mấy hay
mình sài browser mặc định nè,nhanh hơn opera mini ít tốn ram hơn opera mobile nói chung dối với mình browser mặc định này quá tốt,mượt hơn cái cũ rất nhiều

wimax16vnn

nag6 cấp cũng nhưk nokia là thế có mấy ai xài trình duyệt mặc định đâu. để cho đẹp thôi. còn mấy cái khác chắc chỉ ghi cho vui chứ k mấy hay

thì có mới đáng giá thì cứ add vào ( chỉ thêm mod thôi rất nhanh mà )
trình mặc định cũng khá ổn đó , hữu ích khi xem Youtube , xem Mobile TV free và nghe nhạc ZingMp3 ...:D
chứ vẫn thường xài luân fiên cả 3 Browser mặc định + UCbrowser + Operamini

Luu_Tan_Vu

mình sài browser mặc định nè,nhanh hơn opera mini ít tốn ram hơn opera mobile nói chung dối với mình browser mặc định này quá tốt,mượt hơn cái cũ rất nhiều
quan trọng là money chứ nếu mà nó ít tốn money thì tốt

daituongquan

up thi được rồi nhưng đang dùng 4share deskop nên mới cho linh đó. medaifire quản lí file khó hơn 4share nên không up lên đó thôi

hungdaica1

daituongquan bản này ram ổn định là bao nhiêu thế.tại mình dung spb shell lên quan trọng về ram lắm.hj

SunshineVietNam

Trình duyệt web v7.3.1.33 hay v7.3.1.31 đấy a Daituongquan ? Nhìn giống .31 nên ko phân biệt được :|
E viết hướng dẫn làm mod belle bên cn24h rồi đấy, a thử làm xem dc ko :|

tuanvu202

file rof2 dâu hả bạn ơi...mà bây giờ t muốn cho cái web 7.3.1.33 kia vào cfw c6v40 có dc không