• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530+ n97+C6v41 mới + N9 MeeGo

jack_hunter97

À bản của anh hiệu úng giống bản cũ hay mới hơn vậy ( hiện tại đang khoái hiệu úng của over u và ram vô dối của nó )

daituongquan

À bản của anh hiệu úng giống bản cũ hay mới hơn vậy ( hiện tại đang khoái hiệu úng của over u và ram vô dối của nó )

hiệu ứng thì bạn có thể tự làm lấy mà.
còn Trình duyệt web v7.3.1.33 thì bạn cho mình link xem nó đi nào. mình chỉ thấy những bản mới mới co nó thôi. share cho mình đi mình ném nó vào luôn

jack_hunter97

hiệu ứng thì bạn có thể tự làm lấy mà.
còn Trình duyệt web v7.3.1.33 thì bạn cho mình link xem nó đi nào. mình chỉ thấy những bản mới mới co nó thôi. share cho mình đi mình ném nó vào luôn
em nhìn nhàm lộn số à mà chắc em chơi vói cfw n97 1 thời gian đây bị ghiền rồi

tuanvu202

Bản này đẹp thật nhưng mình vẫn kết bản cover of duythanh, mỗi tội cái mod belle chưa full, cho mod # vô die máy lun. Ai biết sửa gjùm cái mod belle of bản này vs font androi nhé :D:D thank nhjều lăm

minhthang772

rồi dc rồi do tuy mod thêm clock S^3 vào ông làm thêm cái đó với mod cảm ứng hoặc icon khóa phím đi cho thêm tiện lợi lỗi mod belle là làm cho số đồng hồ chỗ spiwe mất phần trên đầu

thainguu

bác ơi, cái bộ UI Belle này mình thay font có bị lỗi hiển thị ko??

Font của bác đã có hiển thị 6 trang ký tự và tiếng trung chưa?

daituongquan

rồi dc rồi do tuy mod thêm clock S^3 vào ông làm thêm cái đó với mod cảm ứng hoặc icon khóa phím đi cho thêm tiện lợi lỗi mod belle là làm cho số đồng hồ chỗ spiwe mất phần trên đầu
xác nhận bị lỗi do font. đang nhờ sangbenh làm font lại. mod này mình dùng của sangbenh. font thì cung thế. nên không biết có tiêng trung hay không. nhưng 6 trang thì có