• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Hunter v1.6.1 - Gameloft Update!

IPHONE12

Mình cũng chơi đến phần vào giếng nước hiện đang đánh mấy con gì đó màu xanh lá cây nhìn như chất lỏng vậy để chơi tiếp xem có out ra kô

moi ng uot.games này bi xoá trên Appstore vì lôi rôi.không le máy ban không bi.

bemapsatthu

Đúng như lời các bác nói chơi 1 tý là out ra liền chỉ đợi gameloft ra bản fix thôi game hay đang chơi mà bị out tiêc qua 1 huhu:((

bemapsatthu

gép file bằng sòt ì vậy anh .em dùng File Splitter & Joiner ghép lại toàn bị lổi

Bạn dùng soft Splitter & Joiner ghép lại là đúng rùi mình ghép bình thường kô thấy lỗi gì cả mà bạn bị lỗi như thế nào bạn thử nói chi tiết xem

Lovesmai

Đúng như lời các bác nói chơi 1 tý là out ra liền chỉ đợi gameloft ra bản fix thôi game hay đang chơi mà bị out tiêc qua 1 huhu:((

người cùng cảnh ngộ :(, game lỗi gì cũng được miễn đừng để cái IP của mình ăn táo vào lúc này là đc rùi :D

bemapsatthu

người cùng cảnh ngộ :(, game lỗi gì cũng được miễn đừng để cái IP của mình ăn táo vào lúc này là đc rùi :D

Hihi lovesmai nói đúng đó trong thời gian chờ đợi bản fix đành chơi real football 2010 vậy :(

B

Beelzebub

Guest
Các bác đao phai này về giải nén cop phai environments.bdae vào ...\DungeonHunter\data\3D\environments\

Mã:
http://www.mediafire.com/?gmm4metzdet

zzero22

copy file fix chỉ giúp đi wa đc cái giếng thui, chứ tới máp forge lại bị lỗi ah

LEDU

:(

Của em thì báo thế này:

"Lỗi không biết lí do 0xE8000001"

Huhuhu...em không biết đâu, trật duột mới down về được mà không cài được, tức quá đi mất!!!

croketo

Hix! Mình chơi đc wa khúc xuống giếng mà tới khúc ở dưới giếng xuống tầng tiếp theo là nó bị văng ra:(

december_09th

^^. E chơi đến Forge rồi thì bị kick. chả hiểu bao h mới có bản khác. lại phải chơi lại từ đầu. lên đến lvl24 rồi. T___T

HoangTrungkt

Tới giếng nước thì đi như thế nào nữa các bác nhỉ, em đi nó cứ chạy quanh 3 cái cửa đó. Trông cái sơ đồ mà thèm quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đnag máu.

IPHONE12

các bác cho e hỏi tới Map 3 SoUTH Road thì đi sao vậy ddi mãi mà không thấy đường ra

hatran08

FIX LỖI MAP FORGE .

Các bác download file sau về
http://www.mediafire.com/download.php?dmn4juovwtw

Vào thư mục User/applications/xxxxxxxxxxxxx/DungeonHunter.app/Data/scene_colmaps. Copy tất cả các file trong đó vào máy tính (để backup) sau đó xóa tất cả các file này đi.

Copy các file vừa download về vào đúng vị trí này.

Thực ra lỗi map forge này là vì bị nhầm giữa các map với nhau, thay vì load map FORGE nó lại load map khác. Dẫn đến game bị văng ra ngoài.

asun2004

bạn hatran08 nói cũng có lý!để mai coputer mình sửa xong mình làm như bạn thử được không!Nó bị load map sai nên bị kick thì phải!

bemapsatthu

FIX LỖI MAP FORGE .

Các bác download file sau về
http://www.mediafire.com/download.php?dmn4juovwtw

Vào thư mục User/applications/xxxxxxxxxxxxx/DungeonHunter.app/Data/scene_colmaps. Copy tất cả các file trong đó vào máy tính (để backup) sau đó xóa tất cả các file này đi.

Copy các file vừa download về vào đúng vị trí này.

Thực ra lỗi map forge này là vì bị nhầm giữa các map với nhau, thay vì load map FORGE nó lại load map khác. Dẫn đến game bị văng ra ngoài.

mình làm theo bạn hướng dẫn vẫn bị out ra bạn oi huhu:((

IPHONE12

thế Map WELL 2 thì fĩx sao nhỉ.cứ load tới Map đó là bị văng ra thôi.chán ghê