• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Hunter v1.6.1 - Gameloft Update!

hatran08

mình làm theo bạn hướng dẫn vẫn bị out ra bạn oi huhu:((

Bạn phải nói rõ bạn bị out ở chố nào, cái fix này là cho lỗi bị văng ra ở mở đầu map FORGE, nếu bạn bị out ở chỗ chui xuống giếng thì làm như sau:

Download file sau:
http://www.mediafire.com/download.php?uymxmlwrymt

Copy file environment.bdae trong đó đè lên file trong user\applications\xxxxx\DungeonHunter.app\data\3D\ environments\environments.bdae

xong.

hatran08

thế Map WELL 2 thì fĩx sao nhỉ.cứ load tới Map đó là bị văng ra thôi.chán ghê

Làm gì còn lỗi nào nữa , chỉ cần fix 2 lỗi là lúc nhảy xuống giếng và 1 lỗi mở đầu của map FORGE.
Mình đã post bản fix này trên 1 forum khác và hầu như đều đã phá đảo cả rồi.

Nếu còn bị lỗi khác, bác nên download lại 1 bản khác và fix lại như hướng dẫn.

bemapsatthu

Đành chờ gameloft ra bản fix vây chứ fix kiểu này mết wá nói chung cũng down về làm thử xem

hailua_8

Super V.I.P
Chào tất cã các bạn! Thấy game hay nên lúa hỏi con bé cháu gái là chơi thế nào ? - con bé bảo là đã đi hết các level mà không bị văng ra ngoài hay lổi gì -
Lúa có hỏi và được biết như sau: (Nguyên văn nó nói là những gì lúa viết ra bên dưới, anh em có thể kiểm chứng lại xem sao rồi cho ý kiến nhé!)

1. Nếu bị gì ở giếng nước (well level 1) thì tải file zip nầy về rồi cài theo hướng dẩn bên trong.

2. Nếu chơi đến Forge map thì bị crash thì tải file zip nầy về rồi cài theo hướng dẩn bên trong. (Xóa tất cã các file bên trong rồi copy sang theo đường dẩn /private/var/mobile/Applications/xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx/DungeonHunter.app/data/scene_colmaps)

Ghi chú: Nếu chơi đến các map TOWER mà vẫn còn bị crash thì SSH vào lại và xóa tất cã các số _01 phía sau các file đó - ví dụ như file có tên là: 029_FIRE_TOWER_01.colmap thì đổi sang là: 029_FIRE_TOWER.colmap

Chúc các bạn thành công!

greenboy

sao mình ko sync đc nhỉ, chọn thả vào itunes rùi, lúc sync xong vẫn ko thấy xh trên iphone, lúc vào applications check thì thấy dấu chọn bị bỏ, ấn vào rùi sync lại rùi mà vẫn thế

pianominh

Vì bạn chưa authorize trên iTune, Bạn lên phần Applicaton của iTune, nhấp douple vào biểu tượng game Hunter là sẽ thấy! Mình cũng down 1 bản về, ai có cái pass của tài khoản này up dùm cho anh em xai với:
Apple ID: Crack by dEuxdOoM
Pass: ?

nemonemo84

minh chơi game nay!chạy vào cái động BanDIT'S LAIR rùi không tìm thấy đường nữa ai chơi rùi chỉ rùm mình với

sonbhn

đánh con trùm cuối cùng ấy, tìm đc đám hàng hóa bị đánh cắp, vào sâu ấy, đánh hết rồi ra