• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

trielectric

Trình duyệt này hình như ko ổn. Có ưu điểm xem + nghe online thì giật ko nghe nổi. Chữ nhỏ ko xem đc gì mà zoom lên lại nhòe. Nó mà khắc phục đc chắc quá ngon luôn
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Cái phần mềm này do chế độ duyệt web giống như trên PC . Nên đòi hỏi cấu hình máy phải mạnh. Bên cạnh đó tốc độ đường truyền phải lớn. Nếu bạn duyệt web qua GPRS Là sẻ bị giật là chuyện bình thường. Bạn hãy thử ở mạng Wifi thì sẻ hết giật ngay. Mình từng down phần mềm ở trang web mediafire không khác gì trên PC Đấy !

pepyainhi

Posted via Mobile Device
Sao mình down trên mediafire lại k đc nhỉ, nó load một lUC rùi báo download failed.trong khi down video trên zing thì bt

KenVy

Công nhận xài cái này đã ghê, xem phim, nghe nhạc bằng wifi cực mượt ko giựt trên N95 8 g. Mà sao Skyfire ko hổ trợ đèn sáng liên tục khi xem video, cứ vài giây là tự nó tắt đèn, các ae có cách nào ko?

Chỉnh sửa cuối:

huynhba

Posted via Mobile Device
Sao mình down trên mediafire lại k đc nhỉ, nó load một lUC rùi báo download failed.trong khi down video trên zing thì bt

mình cũng bị giống bạn, ko thể down ở Mediafire, cứ báo "download failed", ai bit cách nào khắc phục,chỉ với.thank

0985531930

mình đang dùng Skyfire trên N73-1.Xem phim online cực kỳ rõ,tuy nhiên đôi lúc cũng bị trễ hình,còn nghe nhạc trực tuyến trên mp3.zing.vn thi ok,hay và nhanh lắm,cái này xem tivi thi cực đã luôn.theo mình thì Skyfire tuy không nhanh bằng opera mini,nhưng mình thích nó hơn, (o_O)

trinhhongha90

cái phần mềm này tốm ram kinh khủng, khó mà chạy đc trên những máy có ram yếu như N73 và 6120c:(

tiephien1

các bạn cho mình hỏi là N95-2GB có chạy được pm này không nhi? mình lên trang chủ thấy chỉ hỗ trợ N95-8GB thôi. mình thử tải và cài vào thì khi vào google.com.vn đợi mãi mà không thấy được. dù opera vẫn vào ầm ầm :-?

tiephien1

và không biết muốn dùng pm này thì có phải đăng kí tài khoản trên http://www.skyfire.com/support không nhỉ? mình vào thấy nó hiện là connesting Vina gprs mà vẫn không vào được. chạy 1 lúc là nó hiện lên 1 bảng thông báo. chẳng hiểu nổi cái pm này nữa :-/

Thangnd31082

và không biết muốn dùng pm này thì có phải đăng kí tài khoản trên http://www.skyfire.com/support không nhỉ? mình vào thấy nó hiện là connesting Vina gprs mà vẫn không vào được. chạy 1 lúc là nó hiện lên 1 bảng thông báo. chẳng hiểu nổi cái pm này nữa :-/

Cái này là một lỗi mới , có thể là do Skyfire đã chặn người dùng VN đó bạn ! Mấy ngày trước còn dùng tỹ tã, mới 2 hôm nay không kết nối được với sever ngay cả dùng Wifi hay GPRS:-??

Chỉnh sửa cuối:

hiep277

Loi nay thi thoang em cung gap roi ko phai skyfire chan nguoi dung viet nam dau.. Ma khi nao gap loi ko ket noi vo sever tot nhat ban nen tat bang trinh duyet taskman..sau do vao lai neu van khong duoc chi con cach formart lai may la dung duoc ngay..
Posted via Mobile Device

onlylove80

các bạn cho mình hỏi là N95-2GB có chạy được pm này không nhi? mình lên trang chủ thấy chỉ hỗ trợ N95-8GB thôi. mình thử tải và cài vào thì khi vào google.com.vn đợi mãi mà không thấy được. dù opera vẫn vào ầm ầm :-?
N95 2G thừa sức dùng được bạn ah.. Mình xàj tốt trên N82 nè. Bạn phảj kjên nhẫn khj sữ dụng Những pm duyệt Web như PC Thế này. Vì nó hjển thị đầy đủ như trên PC nên load rất lâu.. Bạn phảj chờ thôj.

Posted via Mobile Device

doctinh357

cái này giờ con xài được không các bác. em muốn nghe nhạc truc tuyến quá, máy em xài la e71 v 500....
nếu không xài được nữa thì các bác mách em vài đường để nghe dc nhạc , xem phim trực tuyến được nha. thanks

toan_829

cái này giờ con xài được không các bác. em muốn nghe nhạc truc tuyến quá, máy em xài la e71 v 500....
nếu không xài được nữa thì các bác mách em vài đường để nghe dc nhạc , xem phim trực tuyến được nha. thanks

cai nay o viet nam sao chay duoc nua
Skyfire k hỗ trợ Sym nữa rồi :((
Mà sao 2 bác đào mộ gê quá..1 năm rồi còn lôi e nó lên :|

kubin2407

cho mình hỏi là bây giở có phải đki gì nữa ko.hay là cài vào cái dùng luôn vậy,đây là bản đã vh chua bạn.cho mình xin bản vh được ko

Status
Không mở trả lời sau này.