• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E63 nâng cấp fw 410.21.010

khanhdbp

Ai có can đảm Up thử FW mới nhất của E72 cho E63 không?:p

bác vothien nói như thế, chắc là bác giám làm rồi :))
Test thử đi anh, có gì, báo lại cho anh em với, nói đến bác vothien, là nói đến những sự đột phát mà =D>

bác vothien nói như thế, chắc là bác giám làm rồi :))
Test thử đi anh, có gì, báo lại cho anh em với, nói đến bác vothien, là nói đến những sự đột phát mà =D>
Hehe để vothien trở thành đại gia hay tỷ phú sẽ mua một lố máy về rồi làm cho anh em dùng. Giờ thì mới đủ ăn thôi:p

NBLam

Hì, bình thường bao lâu thì có FW mới các bác nhỉ? Thỉnh thoảng ngứa tay, thấy máy có vấn đề gì đó lại muốn up lại mà ko có FW mới để up :D

khanhdbp

Đã úp thử ! kết quả la' 1 nửa la' E72 , 1 nửa là E63:ar! ! ko tin thì thử xem ! :))

úi, shok quá :-O
Bác cho anh em xem mấy tấm hình có đc không ? Ô thế up đc hả bác, đột phá đột phá quá đi =D> anh vothien đâu rồi, vào chiến đấu thử đi, cho anh em học hỏi với, lơ mơ làm lên kì tích thì lại hay :D
Có trò mới rồi :))

Đã úp thử ! kết quả la' 1 nửa la' E72 , 1 nửa là E63:ar! ! ko tin thì thử xem ! :))

Anh này dương Đông kích Tây nà > Có thì cho xem video, không tin tưởng mấy cái hình đâu:-?

úi, shok quá :-O
Bác cho anh em xem mấy tấm hình có đc không ? Ô thế up đc hả bác, đột phá đột phá quá đi =D> anh vothien đâu rồi, vào chiến đấu thử đi, cho anh em học hỏi với, lơ mơ làm lên kì tích thì lại hay :D
Có trò mới rồi :))

Dạ, em không dám! Vì theo như em biết là RAM con E72 to hơn con E63 gấp đôi>> Riêng vụ này là thấy Die rồi=))

khanhdbp

Anh này dương Đông kích Tây nà > Có thì cho xem video, không tin tưởng mấy cái hình đâu:-?
Dạ, em không dám! Vì theo như em biết là RAM con E72 to hơn con E63 gấp đôi>> Riêng vụ này là thấy Die rồi=))

đâu có nhỉ ??? Em không lầm thì Ram 2 con đều giống nhau mà :(

katimor

bên sony thì úp con k800 lên k810 thì thấy rùi. Còn nokia chưa thấy ai nói đến vấn đề này. Ông a có thể bày cách cho a e forum tham khảo.

khanhdbp

bên sony thì úp con k800 lên k810 thì thấy rùi. Còn nokia chưa thấy ai nói đến vấn đề này. Ông a có thể bày cách cho a e forum tham khảo.

bác ấy đâu rồi ý nhờ, tung hoả mù cái, xong mất tiêu rồi, mình cũng máu vụ này lắm, nhưng chưa thấy cao thủ nào ra tay cả :(

NBLam

Sao mình thấy có cho link FW 410.21.013 tức là thế nào nhỉ? Có phải FW mới ko nhỉ?

NBLam

À, sorry, mình nhầm, nó là 400, ko phải là 410, tưởng có FW mới :D

Chỉnh sửa cuối:

vujapmtc

Thực sự là mình đọc hết 20 pages của topic này, cuối cùng chẳng có bạn nào dùng FW mới rồi và đưa ra 1 cái tổng hợp nó hơn bản 400 ở chỗ nào.
Hiện tại mình vẫn dùng 400...và thấy nó rất OK.

Đừng tô đậm toàn bài nữa nha bạn!!!

Last edited by a moderator: