• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E63 nâng cấp fw 410.21.010

tuankbt

Em up lên fw mới ròi nói chung là không có gì thay đổi lắm, nhưng dùng fw mới vẫn thích hơn

largo_kent

Bạn nào muốn xóa cái chương trình chat mặc định của nokia mà cứ khởi động lại là nó lại hiện lên thì hãy xóa thư mục preinstall theo đường dẫn dứoi đây là ok ngay:

VNTRANDIEP

up len rat tuyet. Nhung sau minh vao hom email khong duoc no bao ''khong tim duoc goi cai dat..kiem tra lap the nho chua'' ky qua. Mong cac ban giup. Dang online tren mobile thong cam nha!

Kenji1992

up len rat tuyet. Nhung sau minh vao hom email khong duoc no bao ''khong tim duoc goi cai dat..kiem tra lap the nho chua'' ky qua. Mong cac ban giup. Dang online tren mobile thong cam nha!

bạn tháo thẻ ra và bỏ vài lại . nếu như vẫn báo vậy bạn vào quản lý thẻ nhớ xem nó có nhận hok . nếu hok nhận có thể thẻ bạn bị hư

VNTRANDIEP

cam on vi nhan duoc cau tra loi tu ban. The nho van tot khong duoc ban a. Le nao luc nang cap len xong minh xoa nham cai gi sau ay. Ban nao biet giup minh nha.!online mobile

pekuon

Tốt hơn hết bạn nên copy dữ liệu thẻ nhớ ra một nơi nào đó, format xong rồi copy lại.
Sau đó format máy, update FW lại. Mình tin là máy sẽ tốt lại thôi.

IPHONE12

Mình up bằng ovi suite vẫn để thẻ nhớ có sao đâu bạn.okey.pin xài trâu hơn thật

NBLam

Mình up FW 410 và dùng đc 2 tuần, dùng rất ngon, ko vấn đề gì cả. Hôm qua thử hack máy 1 phát, dùng hello 2.03 vẫn bị dừng ở Uncompressing files... Uninstall đi thử với hello 2.02 thì lại ngon :) Chắc từ giờ cài phần mềm thoải mái các bác nhỉ :D

2356

Mình up FW 410 và dùng đc 2 tuần, dùng rất ngon, ko vấn đề gì cả. Hôm qua thử hack máy 1 phát, dùng hello 2.03 vẫn bị dừng ở Uncompressing files... Uninstall đi thử với hello 2.02 thì lại ngon :) Chắc từ giờ cài phần mềm thoải mái các bác nhỉ :D

VIP Mem hỏi như thế khác gì đánh đố nhau bạn nhờ :D Mà sao kì vậy hè, 2.03 hack hok được mà 2.02 hack lại được, trong khi mình hack 2.02 lại hok được, dùng 2.03 mới xong :)) HellloOX hay thật :D

khanhdbp

Ồ, máy mình xài hello 2.03, thì nó cứ chạy hoài, như thế, nhưng lấy x plore ra, chạy các file sisx trong foder hello, thỳ hack thành công luôn :(
Ko khéo,mai mình cũng phải làm kái hello 2.02 để thử xem thế nào mới đc :D

pekuon

Ồ, máy mình xài hello 2.03, thì nó cứ chạy hoài, như thế, nhưng lấy x plore ra, chạy các file sisx trong foder hello, thỳ hack thành công luôn :(
Ko khéo,mai mình cũng phải làm kái hello 2.02 để thử xem thế nào mới đc :D

Ơ hơ, sao thế nhỉ, mình thì dùng HelloOX 2.03 làm một phát khoảng 2' là xong tất tật rồi. Kể cả FW cũ lẫn FW mới.

khanhdbp

Ơ hơ, sao thế nhỉ, mình thì dùng HelloOX 2.03 làm một phát khoảng 2' là xong tất tật rồi. Kể cả FW cũ lẫn FW mới.

cũ thì mình chả nói, cứ tằng tằng thôi.
Nhưng mới, thỳ nó cứ chạy hoài, ngán quá, mình đành chạy fire sisx bằng tay vậy :(

khanhdbp

Thôi thì mấy khi format lại máy, chịu khó vậy. Chứ mình thì dùng 2.03 là được rồi.
bản 2.03 mình down ở đây nè.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?63049-HelloOX2-2-1-C%C3%A1ch-hack-c%C3%A1c-FW-m%E1%BB%9Bi-%C4%91%C6%A1n-gi%E1%BA%A3n-nh%E1%BA%A5t!!!

Ô. thế mình cũng DOWN ở đấy mà :|
2.03 Chạy cứ dài dài ý. còn 2.02 thì chưa xài, thôi, cứ đk hết mấy kái hello đấy luôn , rồi chạy, kái nào chạy ngon, thì ta để :D

pekuon

Có ai cài SmartMovie mà kiểm tra bản cập nhật được không?
Mình cứ vào đến lúc kiểm tra điểm kết nối là đứng máy.Phải tắt bằng cách giữ phím Menu rùi nhấn Delete.

khanhdbp

Mình cũng xài sm 4.01, cr, dùng tốt, nên cũng chẳng có suy nghĩ cập nhật làm j, sm cuả bạn là j ? Cr hay bản quyền ? Nếu cr, mà bạn cập nhậtm thì dễ là nó đứng luôn là phải.
Ak mà thôi chết, đây là topic thảo luận về fw mới mà, bác hỏi cho thôi chứ, kẻo mod biết, del bài giờ :))
Fw mới, sau khi đc 3 bữa, mình thấy có vẻ em nó đang chậm dần thì phải :(
Đừng nói là nó nhanh do 4mat nhé, tớ ngại lắm :(

2356

Mình cũng xài sm 4.01, cr, dùng tốt, nên cũng chẳng có suy nghĩ cập nhật làm j, sm cuả bạn là j ? Cr hay bản quyền ? Nếu cr, mà bạn cập nhậtm thì dễ là nó đứng luôn là phải.
Ak mà thôi chết, đây là topic thảo luận về fw mới mà, bác hỏi cho thôi chứ, kẻo mod biết, del bài giờ :))

FW mới này chả khác gì bản FW cũ :)) Khi gọi 1 số mà số đó hok nhấc máy thì máy mình sẽ bị đơ 3~5s :|

pekuon

Mình dùng SM 4.15, bản quyền. Hồi trước FW cũ không sao, giờ FW mới thì bị thế này, mình chỉ check update thôi, mà toàn bị đứng thôi.
Mình up FW cũng được lâu rồi, cài đầy đủ soft, thấy Ram free cũng nhiều, máy chạy cũng ổn. Chỉ là pin dạo này không biết sao kém quá, chỉ được khoảng 2 ngày, chắc tại dùng GPRS vô mạng đọc báo nhiều quá,free 300mb cố dùng cho hết mà.