• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E71(RM-346) ver 500.21.009 update ofline!!!

joeD

sao ko up lên MF ấy, mọi ng đều down đc, Up lên Mega Share chỉ có VNPT down nhanh thôi, Tôi dùng FPT chậm như rùa :(

FPT cũng down nhanh mà. tui down khoản 200kb nè. Với lại có cách down Megashare với tốc độ cao bằng các mạng khác đó. Ron thử lên google seach thử đi. Hôm trước có xưm mà ko có ghi lại cách down như thế nào rồi

habaolinh

Super V.I.P
Vì bận công việc và ko có thời gian nên mình để nguyên link nguyên bản, đã up thêm link của hoanghai2908 lên đầu trang rồi.

joeD

Vì bận công việc và ko có thời gian nên mình để nguyên link nguyên bản, đã up thêm link của hoanghai2908 lên đầu trang rồi.

Link Megashare và Link MF của Quốc Sản ở trang 2 không có à. Mà link AZ này khó down mà lại đưa lên.

Cho hỏi làm sao phân biệt được cái nào là FW của con Black, Grey, White trpng file gốc 3xxMb vậy. Có thể chỉ thêm ko các bạn

onelove27

sao lạ thế nhỉ của mod thì là 342MB còn link của bác hoanghai co 116mb thui hay là bác đây down từ navifim

hoanghai2908

link mình up chỉ có của các product code VN nên nhẹ :D
link az mà còn chê nữa :( down thấp thấp cũng tầm 300kb/s rồi đó

onelove27

link mình up chỉ có của các product code VN nên nhẹ :D
link az mà còn chê nữa :( down thấp thấp cũng tầm 300kb/s rồi đó

hjhjh mình đâu có chê đâu bác.bác có thể up Fw full đc ko ah.đang cần quá bác up lên az thì tuyệt vời quá vì em dùng mạng FPT chán kinh người.thansk bác nhiều

hoanghai2908

hjhjh mình đâu có chê đâu bác.bác có thể up Fw full đc ko ah.đang cần quá bác up lên az thì tuyệt vời quá vì em dùng mạng FPT chán kinh người.thansk bác nhiều

mình nói có bạn ở trên chê az khó down :(
bản full bạn down link megashare kìa,cái đó thỉnh thoảng nó bảo trì nên chập chờn thôi,chứ tốc độ down cũng ngon lắm khoảng tầm 200-300,mình cũng dùng FPT,hwa chậm chậm mất gần tiếng thì phải

Chỉnh sửa cuối:

onelove27

mình nói có bạn ở trên chê az khó down :(
bản full bạn down link megashare kìa,cái đó thỉnh thoảng nó bảo trì nên chập chờn thôi,chứ tốc độ down cũng ngon lắm khoảng tầm 200-300,mình cũng dùng FPT,hwa chậm chậm mất gần tiếng thì phải

đâu có bác link az là ngon nhất rùi vì nó cho down max đường chuyền mà bác chứ down của megashare thì chán kinh.mang chậm như rùa ấy rất mong bác up bản full lên az cho anh em down.thansk bác nhiều lắm

r0nkut3

BÁc nào up thành công chỉ cho em cái lỗi này khắc phục thế nào đc ko ạ. Có gì up luôn cho em cái file thiếu đấy nhá

hoanghai2908

lỗi này do chép bộ fw ở nhiều chỗ như trên đg dẫn kia
xóa bỏ đi chép theo đg dẫn này là đủ C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-346

onelove27

lỗi này do chép bộ fw ở nhiều chỗ như trên đg dẫn kia
xóa bỏ đi chép theo đg dẫn này là đủ C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-346

em đã up thành công Fw 500 nhưng ko hiểu sao có thể 2 phần mềm mới lotus và ploblem là 2 phần mềm gì nữa ah

Chỉnh sửa cuối:

joeD

BÁc nào up thành công chỉ cho em cái lỗi này khắc phục thế nào đc ko ạ. Có gì up luôn cho em cái file thiếu đấy nhá

Lỗi này thì thường hay mắc phải, Nên down bản Full hay bảng dàn riêng cho nó về cứ Install vào máy.Xong ta tìm đến thư mục C:\Program files\Nokia\Phoenix\Products\RM-346 cắt cái phần RM-346

bỏ vào C:\Program files\common\Nokia\Phoenix\Products\RM-346 rồi Flash khi ta dùng Phoenix. Dùng Phoenix thì trong phần Product Code thì chọn màu (Black, White ......) mà Flash nếu không phải file gốc của nó

Còn ở trên là phần Flash khi ta dùng JAF.

hoanghai2908

em đã up thành công Fw 500 nhưng ko hiểu sao có thể 2 phần mềm mới lotus và ploblem là 2 phần mềm gì nữa ah

hình như mình tiện tay xóa nó đi luôn rồi :))
lên bản này thấy được office mặc định sẵn là 6.2,tốc độ gõ cải thiện là tốt rồi,đag chờ bản E63 để nâng cấp nốt

onelove27

anh em nào chưa up FW 500 này thì mình khuyên ko nên up cứ dùng bản 410 là ổn nhất thay đổi thì ko có gì nhiều mà up lên tốn ổ C kinh khung mình chưa cài bất kì phần mềm nào kiểm tra dung lượng ổ C là 95/119MB.mà bản 410 thì là 110/119MB.anh em ko nên up lên làm gì

kimthulong1990

anh em nào chưa up FW 500 này thì mình khuyên ko nên up cứ dùng bản 410 là ổn nhất thay đổi thì ko có gì nhiều mà up lên tốn ổ C kinh khung mình chưa cài bất kì phần mềm nào kiểm tra dung lượng ổ C là 95/119MB.mà bản 410 thì là 110/119MB.anh em ko nên up lên làm gì
Bác này tiêu cực quá . Không phải là cứ bản FW mới hơn thì nặng hơn
Thứ 2 là mấy cái MB đấy đáng bao nhiêu thế chắc là bạn dùng e71 không có thẻ nhớ ngoài àh . Bây giờ người ta toàn 8G với 16G . Có mấy MB tiếc chi .