• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E71(RM-346) ver 500.21.009 update ofline!!!

onelove27

Bác này tiêu cực quá . Không phải là cứ bản FW mới hơn thì nặng hơn
Thứ 2 là mấy cái MB đấy đáng bao nhiêu thế chắc là bạn dùng e71 không có thẻ nhớ ngoài àh . Bây giờ người ta toàn 8G với 16G . Có mấy MB tiếc chi .

hjhj bác ko hiểu ý mình rùi ko phải là dung lượng nhiều nếu mà dùng thẻ nhớ ngoài thì nói làm gì đây là chạy trên bộ nhớ máy nên sẽ làm nặng máy và chạy chậm thui chứ ko phải dung lượng ổ đĩa ngoài :D

2356

hjhj bác ko hiểu ý mình rùi ko phải là dung lượng nhiều nếu mà dùng thẻ nhớ ngoài thì nói làm gì đây là chạy trên bộ nhớ máy nên sẽ làm nặng máy và chạy chậm thui chứ ko phải dung lượng ổ đĩa ngoài :D

Giữ gìn Tiếng Việt 1 tý đi bạn, viết Hoa, chấm phẩy rõ ràng 1 tẹo. Bạn viết như này đọc nhức và hoa mắt lắm :D
Mà sao nhiều bạn có cái tư tưởng cài trên C sẽ làm nặng máy và chậm máy vậy nhờ :)) Vậy Nokia nó cho bộ nhớ trong làm gì? Khỏi cho để khỏi nặng máy cho rồi :))

dong_vipco

Giữ gìn Tiếng Việt 1 tý đi bạn, viết Hoa, chấm phẩy rõ ràng 1 tẹo. Bạn viết như này đọc nhức và hoa mắt lắm :D
Mà sao nhiều bạn có cái tư tưởng cài trên C sẽ làm nặng máy và chậm máy vậy nhờ :)) Vậy Nokia nó cho bộ nhớ trong làm gì? Khỏi cho để khỏi nặng máy cho rồi :))

Bác giải thích rõ hơn cho anh em hiểu có đc không? Và theo bác thì bản mới này nó chiếm dung lượng của ổ C nhiều đấy thì có nên up không?

kimthulong1990

Bác giải thích rõ hơn cho anh em hiểu có đc không? Và theo bác thì bản mới này nó chiếm dung lượng của ổ C nhiều đấy thì có nên up không?

Ở đâu mà chiếm nhiều mình mới up xong còn thừa gần 100mb . Chắc bác kia nhìn nhầm thành là Đã sử dụng 100mb còn trống 30mb . Không up mới là thiệt có nhiều cải tiến hay . Quick Office chạy cực mượt .

dong_vipco

Vẫn chưa có ai đóng góp ý kiến một cách cụ thể hơn về bản mới này nhỉ?

linhatm

UP bằng NSU, máy chạy mượt, kg gặp bất kỳ lỗi gì, cung kg thấy gì hay hơn 400, chỉ cảm giác xài FW500 sướng hơn

nguyenkien90

vừa up xong bằn NSU, chạy ok, có 2 phần mềm mới được cài sẵn, đang mò hehe. Cảm giác chạy mượt hơn, chưa tét kỹ nhưng nhìn chung là đáng để up

tranngan

Hi all...
Anh em nao biết chỉ giúp mình với...sau khi up xong máy mình không đọc được font tiếng việt....giúp mình với...

condandatcang

quái lạ nhé rõ ràng là mình đã hack vĩnh viễn từ FW 400 rồi mà up lên 500 đầu tiên vẫn hack bt nhưng từ khi 4 mat 4 ngón cho nhẹ máy thì kok hack được nữa ức chế quá hu hu

tieutieumy

mình cũng vừa úp xong hack bằng hello ọx ko được gì cã buồn quà trời luôn.huhu.chạy hết tất cã các hello từ 1.03 đến 2.04 luôn rùi có ai giúp với

tieutieumy

mình chạy đến phần upa...file... cứ đứng hoài luôn.thử các bản luôn rùi úp fw mấy lần luôn:-?:-?:-?:((

onelove27

bác nào leech FW full sang link mediafire hộ em với chứ link kia em ko thế down đc .thanslk

habaolinh

Super V.I.P
nhưng mà nhiều máy quá nên em muốn có bản Full luôn cho tiện ah.mod có ko up lên cho em xin ah
Nhiều máy thì lựa file nào khác nhau thì down, giống nhau thì bỏ( nặng nhất là MCU thì down từ lần đầu, sau chỉ down các file UDA, PPM nên nhẹ lắm).