• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EN-VN Dict - Từ điển Anh<->Việt kèm bộ gõ Tiếng Việt!

shop187leloi

Sao mình down về rồi và Sync vào thì báo lỗi là "The applicant was not installed on the Iphone because it could not be verified.Xin giúp đớ với

daudinh

Bộ từ điển Anh <-> Việt và cả Việt - Việt =)) Đặc biệt có phát âm Tiếng anh ! :)):)):))

DOWNLOAD

Link Media :http://www.mediafire.com/download.php?mdlhktmmhmm

KÒN CHỜ GÌ MÀ KO DOWN VỀ NÀO !
xxx by tinhyeu36ke

pac nào cho minh link down load ko, link này mình down kô dc. Xin cám ơn

duongpham

En-VN Dict đã sử dụng tốt!

Các bạn down link dưới về giải nén chép vào application, sau đó set 777, khởi động lại máy nhé . Nếu chưa có hiện trên màn hình thì tìm soft nào đó trong cydia cài là có.
chúc các bạn thành công.

nếu ai đã port rùi thì Mod xóa nhé. còn ai thấy hay thì tks một phát cho khí thế post bài. hehhe:))
Link down : http://www.zshare.net/download/50882838b44987f3/

XuanTruong

Super V.I.P
Gộp chung vào đây và Add vào bài viết đầu cho gọn và dễ tham khảo Bạn nhé!:D

Các bạn down link dưới về giải nén chép vào application, sau đó set 777, khởi động lại máy nhé . Nếu chưa có hiện trên màn hình thì tìm soft nào đó trong cydia cài là có.
chúc các bạn thành công.

nếu ai đã port rùi thì Mod xóa nhé. còn ai thấy hay thì tks một phát cho khí thế post bài. hehhe:))

shoes9999

chúc các bạn thành công.

đã chép EN-VN vo application ,set 7777 ,khởi động lại máy ,vô cydia cài ct nào cũng bị báo " source erro : size mismatch " là sao vậy pro, nhờ hướng dẫn giùm THANKS.:|

minhdang6110

Bạn Set kiểu gì mà 7777 :O dzữ vậy bạn? Set 0777 thôi nha! Còn việc vào Cydia cài 1 app nào đó mà báo "source erro : size mismatch" thì bạn thử Reset Iphone khởi động lại Modem Wifi xem sao hoặc khi khác vào cài lại nhé. Cài 1 cái gì nhẹ thôi cũng đc, Theme có sẵn trong Cydia chẳng hạn, ra sẽ hiện app í ngay mà, mình làm tốt chán = cách này!:))
Thân!

thanvankhanh

Phần mềm này rất hay, cảm ơn các bạn. Các bạn vui lòng cho minh hỏi thêm phần Từ điển Việt Anh nhé, làm sao để hiển thị bàn phím tiếng Việt vậy các bạn.

XuanTruong

Super V.I.P
Phần mềm này rất hay, cảm ơn các bạn. Các bạn vui lòng cho minh hỏi thêm phần Từ điển Việt Anh nhé, làm sao để hiển thị bàn phím tiếng Việt vậy các bạn.

Cài vào có cả VIỆT-ANH mà, còn bàn phím tiếng việt chỉ có trên từ điển này thôi nhé!

shoes9999

Hic.. mấy ngày nay vẫn chưa cài được cái EN-VN Dict , đó là cái mình mong chờ nhất , nhờ các bạn hướng dẫn kỳ giùm : mới cài lại máy cả unlock lên 2.1 . xài winspc no wifi theo hướng dẫn , down load từ điển về, cài open SSh roi , xong mở winspc lên kéo thằng EN-VN thả vô application theo hướng dẫn , xong mở application lên chẳng thấy nó đâu hết ? làm sao set permission , nhờ các bạn hướng dẫn lại giùm .mình còn gà mờ lém..:(

cho mình hỏi thêm các them có cài bằng itunes được ko các bạn ?hay cài bằng winspc ? , ngồi bấm từng cái lâu quá , thanks nhiều nhiều.

cho hỏi thêm tí nữa nhé : up lên 2.1 thì thay thế kb2 bằng gì vậy các bạn ? nhắn tin nó cứ nhảy tùm lum mệt ghê ,,thanks cac bạn .

NguyenHuuTrong

Hic.. mấy ngày nay vẫn chưa cài được cái EN-VN Dict , đó là cái mình mong chờ nhất , nhờ các bạn hướng dẫn kỳ giùm : mới cài lại máy cả unlock lên 2.1 . xài winspc no wifi theo hướng dẫn , down load từ điển về, cài open SSh roi , xong mở winspc lên kéo thằng EN-VN thả vô application theo hướng dẫn , xong mở application lên chẳng thấy nó đâu hết ? làm sao set permission , nhờ các bạn hướng dẫn lại giùm .mình còn gà mờ lém..:(

cho mình hỏi thêm các them có cài bằng itunes được ko các bạn ?hay cài bằng winspc ? , ngồi bấm từng cái lâu quá , thanks nhiều nhiều.

cho hỏi thêm tí nữa nhé : up lên 2.1 thì thay thế kb2 bằng gì vậy các bạn ? nhắn tin nó cứ nhảy tùm lum mệt ghê ,,thanks cac bạn .

Kéo cái file dạng ipa vào applications trong iTunes mà bạn ;)) rồi xuống iphone chọn sync :D

chienbinh341

mấy su huynh oi máy em unlock roi nhưng em cái game nhieu quá nên máy chạy chậm quá .nếu giờ em restore lại thì em có phai unlock lai khong máy anh
máy em dang sủ dụng bản FW 2.2 beta
may su huynh chi dùm vài chiêu nhé cam on mấy huynh nhiếu