• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EN-VN Dict - Từ điển Anh<->Việt kèm bộ gõ Tiếng Việt!

HHN

Well-Known Member
Cái này em down về và add vào IP bằng Iphone Tunnel Suite. Xài được nhưng lại kô có bộ gõ tiếng Việt. Vậy là sao các bác nhỉ?? ai biết trả lời giúp vơi nhé. Thank các bác nhiều.

Có mà bạn coi lại đi khi bạn gõ thì nó sẽ hiện như hình sau mà.

hbinhlove2003

có cách nào gõ TV trong sms = bằng phần mềm này ko các bác ? cái VNKeyboard của HHVN tới 100K lận :D

lengocluan1

em chào các bác trên diễn đàn nha!em vừa mới dùng iphone nên chẳng biết gì về iphone cả các bác cho em hoi chút nhé,bác nào biết thì trả lời em cái.em vừa down phần mềm en-vn về,em cài vào máy bằng iphone pc suit,trên máy hiện ra biểu tượng của en-vn nhưng em không mở được,em kick vào thì nó hiện ra dòng chữ "the application "en-vn dict"cannot be opened".như vậy là bị làm sao hả các bác

XuanTruong

Super V.I.P
em chào các bác trên diễn đàn nha!em vừa mới dùng iphone nên chẳng biết gì về iphone cả các bác cho em hoi chút nhé,bác nào biết thì trả lời em cái.em vừa down phần mềm en-vn về,em cài vào máy bằng iphone pc suit,trên máy hiện ra biểu tượng của en-vn nhưng em không mở được,em kick vào thì nó hiện ra dòng chữ "the application "en-vn dict"cannot be opened".như vậy là bị làm sao hả các bác

Bạn đọc và làm theo hướng dẫn trong Topic này nhé => http://pdaviet.net/showthread.php?t=30253

lengocluan1

em cảm ơn anh xuân trường nha!em đã cài lại bằng itunes nhưng vẫn không đươc bởi vì nó báo là cannot verify.bởi vì em không có acc,chắc là pó tay rồi!em chúc anh xuân trường ngủ ngon!

tuanbka

sao em làm như HD mà ko thấy hiện lên nhỉ
Em giải nén đc 1 folder và 1 file em copy 2 cái đó sang Iphone rồi khởi động lại và cài soft trong Cydia mà chẳng thấy nó hiện lên

À em hỏi chút mình dùng Itune sync App thì những app đã cài sẵn trên Iphone có bị mất ko nhỉ

thanhnh091

down file nay về có đuôi .ipa (9.42MB) rồi mình dùng itunes Syn vào Iphone là sử dụng bình thường hả bác XuanTruong?nếu máy đã cài WeDict Pro rồi thì có bị đụng gì ko?bác chỉ giáo giúp-Many thanks!

huyahn2003

Link die hết rồi Trọng ơi.down kg được!Vui lòng up lại với.Mình đang rất cần cái này.Thank Trước nha.

Blackknight1

Bạn nào up lại hộ cái, link die hết cả rồi hic hic, đang từ 100C xuống còn 38C, khó chịu quá :D

jfuolu

Bác ơi bác có phần mềm vnpocketdict của Vũ tiến thịnh cho em xin
Acc itune của em không có đồng nào nếu có chắc em cũng múc rồi
Phần mềm có cách tra chéo cực hay. Nhưng mà bản Free chỉ cho dùng 12 từ mỗi ngày. Đến buồn.!