• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EXCALIBUR WM6.1 - CÁC PHIÊN BẢN

thanhdrc123

Em HTC S621 của mình khi vào wifi thì bỗng dưng đơ luôn, mình đã Hard Reset nhưng khi logon xong thì "NO SIM". Hết sức mong các bạn quan tâm và giúp đỡ!

thanban222222

hichic... cái fixx này còn tệ hơn... phần màu trắng trên bàn phím thay vì đánh chữ như bình thường, em setup cái fixx này vào thì nó chỉ đánh đc số, k viết chữ đc nữa :( phím alt và sym vô dụng :((

bạn nói đúng, sau khi up xong thì ban phím màu trắng chỉ đánh dc số, ko đánh dc chữ, chán ghê, mấy anh up bài gì kì thế, bùn ghê

Chỉnh sửa cuối:

caphechieu1

các bác ơi. Sao em up rom : RUU_Excalibur_WM61_Kavana_Rickys_v24_Vanilla
thì ok rồi. Nhưng sau đó em không thể vào bootloader để có thể tiếp tục vọc rom khác được mặc dù em đã thực hiện bằng hai cách :
c1: tắt nguồn , sau đó giữ phím camera + nhấn nút nguồn nhưng máy không vào bootloader mà chỉ vào window bình thường
c2: em up trực tiếp khi máy đang hoạt động, PC vẫn nhận em nó bình thường, nhưng khi em ấn next để tiếp tục up rom thì nó báo lỗi 220: on)
em hiện không biết kon máy của em nó bị làm sao nữa mà không thể vào bootloader, mong các pác giúp em
,em phải xử lý như thế nào
Xin chân thành cảm ơn diễn đàn

echvang

giúp em bác pham quang ơi!

em có con c620 chạy wm 6.5 3vo ver tháng 9/09
em chỉ đổi theme mà treo ko làm gì đc giúp em với

nhannhan14

cac bac oi em moi hoi trc em xai wm 6.5 bi loi nhiu lam nen em da up wm5.0 nhung ma bay gio em muon up len 6.0 thi no cu hien "file corrupted" hoai a'
em tai may ban ve deu bi nhu the
Mong cac bac chi giup

nhannhan14

a em quen mat ban rom nao cung bat wifi kho lam(em dang xai HTC s620 ) ko biet la do may hay do Rom nua
Mong cac bac giup do