• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ferrari GT Evolution HD unsigned - Đua Xe Thể Thức(62.6 Mb)

ndktnokiaxp

nói chung là cảm thấy buồn và thất vọng cho 5800, thôi có tiền mua thêm cái nào có đồ họa cao cao chút, hic ghiền quá ùi.

vip_boy963

sao nó không làm game này giống game đi theo máy nhỉ??. Mấy game đi theo máy nhìn đẹp xinh động mà lại nhẹ như trò lăn bóng của 5800

jinsk8r

Làm theo kiểu Popcap HeavyWeapon ấy, đẹp, nhẹ, chơi hay.
Popcap mà làm thêm Plants VS Zombies cho S60v5 thì hay phải biết :)

taolahoan

x6 thi sao ban co choi duoc khong

X6 không khác rì N97 or 5k8 đâu bạn chỉ khác màn hình thôi :) game này chỉ cho những chú chip Bộ xử lý ARM Cortex A8 600 MHz, PowerVR SGX graphics chứ chip ARM 11 414 ko đỡ được

hahaconbamay

cái này không quan trọng RAM mà là quan trọng có chip 3D hay không thôi, chỉ trừ Omina HD vì nó có con chip 3D cực khủng rồi, còn những máy khác thì bó tay
RAM có là 256 cũng không thể chạy được

tranhung312

hy, phải công nhận là đồ họa đẹp thật, hơn hẳn cả asphalt4 HD.mình tét trên i8910 rất mượt, thank chủ toic