• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ferrari GT Evolution HD unsigned - Đua Xe Thể Thức(62.6 Mb)

supermenx

Đã cài trên X6!

Tình hình như mọi người nói, chịu không nỗi, vào thì chạy cực chậm, cho load 1 lúc là out luôn, mặt dù ram của mình là 52MB rồi, đinh flash CWF vào để tăng RAM thêm nhưng chắc không thêm được nhiêu! 1 game ngon thế mà phải bye! Tiếc quá...:|:|:|:(

tuanvu202

Game này chỉ omina hd mớj chịu nổi thui,s60v5 chỉ ngắm dc thui àk, sắm N8 thì may ra pem dc

vjpcoj

Member
Tình hình như mọi người nói, chịu không nỗi, vào thì chạy cực chậm, cho load 1 lúc là out luôn, mặt dù ram của mình là 52MB rồi, đinh flash CWF vào để tăng RAM thêm nhưng chắc không thêm được nhiêu! 1 game ngon thế mà phải bye! Tiếc quá...:|:|:|:(

không pHải tại ram mà đồ hoạ kém nên N97,5k8,X6,... ko chơi nổi!

handsomedn

Game này mấy máy ram cùi 128MB kham sao nổi! Bác nào ram chỉ có 128Mb thì đứng từ xa nhìn thôi nhé! Máy em dùng là N97 đã cock fimware không biết chơi nổi không! Đang down về cài đặt thử đây! Chắc sau vụ này tính đường tiễn em N97 ra đi quá! C601 giá mềm lại mạnh hơn hẳn về cấu hình, em đang nhắm ku đó!
Dù sao cũng thanks chủ thớt đã post game!

handsomedn

Đã thử cài nhiều lần nhưng vẫn không được, lỗi sign vẫn có dù mình đã sign bằng PC, bó tay!

caobang200

hnay thử cài lên X6 Loading.... 1 lúc trắng màn hình xong gỡ lun ^^ RAm 128 nản thật