• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Film mHD , Video clip mHD , Music video mHD , dành cho 5800 , N97 , Omnia HD...

tuananhdel

bạn dùng cái Jdownloader ấy là down được từ mega1280 , chứ dùng tay ấn từng cái , k được đâu .. hàng việt nam mà ! chịu khó , mong là bác chủ thớt tiếp tục update phim cho anh em giải trí ! Cám ơn nhìu nhìu !

Black_Cat999

hjx...........trang mega down buổi sáng ko được .....mà mình thì toàn online buổi sáng...........toàn phim hay tiếc quá...........

thanhdt3

Em mà thấy chỗ download là em chết liền luôn á.Hik Hik. các pro chỉ giúp em đi

thanhdt3

Click vào chỗ Download thì chỉ ra phần hình ảnh chứ không phải là link Down. Hik

N99

Chủ topic post phim mới cho anh em đi nào (đừng post phim có Lương Manh Hải nha, nhìn mặt ngố quá), phim này xem hết rồi.

ngocthanhdhgtvt

Part 1 cua Phim Này bị lỗi rồi, bác nào có file không bị lỗi thì cho em với, em down về 2 3 lần mà vẫn vậy
huhu

P/S ; Final Fantasy VII Advent Children Complete 2009 + Sub việt

Đạo diễn: Takeshi Nozue, Tetsuya Nomura
Diễn viên: Ayumi Ito, Takahiro Sakurai, Maaya
Thể loại: HOẠT HÌNH 3D
Sản xuất: Đang cập nhật
Quốc gia: Nhật Bản
Thời lượng: 126 phút

haianh244

hic dow mọt gông 3 phim. hơn 2gb dữ liệu. về dải nén ra cái nào cũng lỗi. nản luôn.

MDLuffy

Transformer 2007

Lưu ý : Các bạn phải download hết tất cả 8 phần vào trong cùng 1 thư mục khi đó mới giải nén được và mới xem được​
.

Một số hình ảnh trong film :​

part 2 bị lỗi rồi, unknown fomart, bạn up lại part này giúp mình nhé

anhxike

Các bác có thể chỉ mình cách add cứng Subtitle vào phim ko, sao em làm hoài mà ko đc. em dùng Total video converter...Bác nào có thể chỉ cho em một cách cụ thể và có hình ảnh kèm theo đc ko vậy. dùng pm nào cũng đc. Nhà em cả kho phim HD mấy trăm GB mà ko bít add Sub....

luuquoctoan

chủ topic làm ơn chỉ cách convert fim với. và link down luôn nhé. chứ xem thì thấy chữ download to đùng mà kích vào thì tắng trơn! ai biết chỉ giúp với!!!!!!

thanhdt3

Update 12:26pm 19/07/2009

Fast & Furious 4 (Quá Nhanh Quá Nguy Hiểm 4) + Sub Việt

Đạo diễn: Justin Lin
Diễn viên: Vin Diesel, Paul Walker, Michelle Rodriguez, Jordana Brewster
Nhà sản xuất: Universal Picture
Thể loại: Hành động
Độ dài: 99 phút

Down ở chỗ naò vậy bác ơi?

quesimono

Các bác có thể chỉ mình cách add cứng Subtitle vào phim ko, sao em làm hoài mà ko đc. em dùng Total video converter...Bác nào có thể chỉ cho em một cách cụ thể và có hình ảnh kèm theo đc ko vậy. dùng pm nào cũng đc. Nhà em cả kho phim HD mấy trăm GB mà ko bít add Sub....
Bác vào đây tham khảo nhé. Có hình minh họa.rất hữu ích http://www.pdaviet.net/showthread.php?50817-Total-Video-Converter-3-21-(convert-video-ghép-phụ-đề)

jinsk8r

Bạn dùng jetAudio cho dễ nhé, nó tự tìm sub add vào thôi. Chỉnh font, color, vị trí sub, shadow ok hết ^^
http://www.pdaviet.net/showthread.php?83014-Add-Hardsub-cho-5800-đơn-giản-bằng-jetAudio-8
Còn font tiếng việt Unicode đẹp bạn vào đây tải nè: www.fontchu.com

Thân!

@:Ai cần phim Sherlock Holmes sub Việt bitrate 800kbps ko mình up nè. Phim hơi dài nên để bitrate vậy coi cũng khá, dung lượng tầm ~800MB.

Chỉnh sửa cuối:

kira152

trang này down lâu kinh khủng, toàn phim hay, nhìn rớt hết cả rãi mà bó tay ko down được, bác có làm ơn thì post sang mấy host dễ down cho anh em nhờ tí, như mediafire chẳng hạn. thanks bác

vip_boy963

Night at the Museum 2: Battle of the Smithsonian + Sub Việt phim này hay quá mà lại là link mega. Ai có mediafire không cho xin với ?!!!