• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Film mHD , Video clip mHD , Music video mHD , dành cho 5800 , N97 , Omnia HD...

tranbaoha

haha... ngồi đợi có khoảng 5p là down tiếp được mà... kiên nhẫn chút đi ku... film hay cũng không uổng công đâu.. goodluck

jinsk8r

Đôi lời góp ý
Nếu bạn nào Upload clip/film mới thì Up lên Mediafire.com nhé, mọi người sẽ dễ tải hơn.

Kitmit

bác nào có phim "High kick girl" thì up cho mình với nhạthank nhìu

laggwe123

anh ơi tẽt lại link Tranformers đi em down hok được down được 2 phần đầu mấy phần kia down hok được

Kenji1992

anh ơi tẽt lại link Tranformers đi em down hok được down được 2 phần đầu mấy phần kia down hok được

mình test vẫn bt nha bạn , nếu bạn hok phải thành viên của trang dowload mega thì chỉ dow đc 2 cái thôi và khi nào dow xong mới dow tiếp đc , chúc bạn vui vẽ

hnyu

Final Fantasy VII Advent Children Complete 2009 + Sub việt ko down đc bạn ui.chuyen wa media fire cho dân dễ down

joekwan

Có pro nào cho em xin phim " Người máy Wall - E " với. Hjx em nghiện nặng phim này, tha thiết xin nhờ các pro conver lại giùm cho cỡ màn hình 5800. Cám ơn rất nhiều !

happytoon

a hướng dẫn e conver fim HD mp4 nhé??e dùng total video convertel bản 3.6.1 có phần conver fim HD nhưng e hok bit thông số chuẩn..e xài 5530..tks a nhiu nha...^^