• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware mới 200.21.012 của E63

Gladiator

Bản FW này không cải thiện thêm những thứ người dùng mong muốn như gõ phím không bị delay,không bị vạch ngang khi xem danh bạ,ảnh....chán quá.

kp_enter

Version 200.21.112 chưa hack được đâu bạn ơi toàn là nói phét.

Sorry all
@hthuongnmd: với thái độ của bạn thì dù có chắc cũng chẳng ai chỉ dùm bạn đâu ( ít nhất đối với bản thân mình)

hqs1975

FW 200.21.112 khắc phục được những lỗi cơ bản sau đây của E63:
1. Múi giờ Hà Nội
2. Thỉnh thoáng nhảy lên 1 - 2 ngày nếu bật máy khi báo thức từ 7-9h sáng hàng ngày.
3. Không bị treo máy khi nhận các cuộc gọi (thỉnh thoảng, nhất là khi người gọi nằm trong nhóm).
4. Chạy nhanh và ổn định hơn.
5. Tốc độ gửi tin nhắn đi nhanh hơn.
6. Thêm 04 theme mới.
Các bạn up bằng NSU thỉnh thoảng không được như ý do trong lúc truyền dữ liệu có trục trặc nhỏ, nhưng NSU vẫn cho up hoặc máy không được sạch (cài nhiều phần mềm hoặc có lỗi phần mềm) trước khi up.
Theo tôi các bạn nên đem ra NOKIA care up FW, tùy từng nơi mất hoặc không mất tiền, máy sẽ ổn định hơn, nhưng nếu up ở care (hay up offline) FW mới sẽ không hack được.

ngohuykien

Lời lẽ của bạn cũng không đẹp đẽ lắm đâu :(. Mong lần sau sẽ rút kinh nghiệm.
sr các bác sr bác admin. tại em ức chế mấy bác ko chịu tiếp thu ở trên, đã nói là hack được rồi, trước khi up thì phải chuyển file .exe vào ổ Y , ko nghe bây giừo không hack được cứ nói người ta

NguyenTu

Super V.I.P
cảnh cáo mấy bạn dùng từ trên PV. Còn tái phạm tôi đề nghị Ban nick đó!

ngohuykien

dạ xin lỗi bác em trót dại, em không dám tái phạm nữa, hỏi khí không phải bác đã giải quyết được vấn đề về máy E63 như của mọi người chưa

huychieu

Mnh dng e 63 0400 hack v06nh vi61n . Nh06ng khi up pw nn th kh00ng hack 040661c n06a .
Posted via Mobile Device

binhseu

Bạn chủ topic trc khi up fw này chắc đã cop file installsever.exe vào ổ Y, sao các bạn ko tận dụng ổ Y để hack vĩnh viễn luôn nhỉ

mR_hlu265

cho mình hỏi ,hôm trước mình có ý định format máy Ê63 thì nó đòi code mình ấn 1234.12345 mấy lần rồi hôm nay bị khóa cột sóng .:((.Các bạn cho mình hỏi bây giờ phải làm ntn .Nhân tiện cho mình hỏi code khi format lại máy là ????Tks so much^_^

hackgame

các bác giúp em với em mới nâng cấp FW mới của E63 bằng NSU. Up xong nó báo là đã thành công nhưng sao em bật nút nguồn của máy lên nhưng màn hình nó đen thui hà. lúc nhấn nút nguồn nó có rung một cái. Hic! ai có FW của em nó cho em xin để up bằng JAF cho nó lành:((

caongan49

các bác giúp em với em mới nâng cấp FW mới của E63 bằng NSU. Up xong nó báo là đã thành công nhưng sao em bật nút nguồn của máy lên nhưng màn hình nó đen thui hà. lúc nhấn nút nguồn nó có rung một cái. Hic! ai có FW của em nó cho em xin để up bằng JAF cho nó lành:((

ai bảo bạn bật nút nguồn lên,up = nsu sau khi xong pc sẽ báo mất kết nối với đt,bạn cứ để im đó,vài phút sau máy tự mở nguồn lên khi đó mới up xong hoàn toàn

hackgame

vậy hả! Vậy thì chết em rồi, giờ không biết phải làm sao đây trời:((

caongan49

máy died phone rùi ha? Nếu dead phone thì flash lại =jaf ah.nếu ko đc nữa mang ra care thui.

hackgame

hic đang down FW trên navifirm về không biết có cứu dc em nó không nữa. Hình như up E63 cũng giống như 5800 phải không.

caongan49

mình ko xài 5800 nên mình ko rành lắm nhưng hình như là up giống nhau hết ah.chúc bạn thành công

hackgame

ơn chúa :Dem đã cứu sống đc em nó bằng jaf rồi mừng quá=D> không thì sáng mai con vợ nó biết chọc ngoáy máy của nó em chỉ có nước chết JAF muôn năm