• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware mới 300.21.012 cho E71

hminh2005

Chả lẽ có ít người dùng E71 và nâng cấp lên bản FW mới ? Tôi định thí nghiệm nhưng thấy ít người trao đổi nên thấy ngại quá

hminh2005

Xin hỏi thêm, sau khi cập nhật FW mới 300, máy có thể hack lại được ko ( hiện máy mình đã hack) ?

hminh2005

đã hack được bằng HellOx 2.0 rồi đó bác

Như vậy là phải tiến hành hack lại bằng HellOx 2.0 vì trước đây ở FW 200 mình cũng đã hack bằng HellOx ( không nhớ bản mấy ).
Trong trường hợp cần làm lại việc Up lên FW 300 có tiến hành được ko nhỉ ?

doanquocgia

Mình mới up lên firmware v300, chạy mượt và hack bằng OX 2.02 ngon lành.
Thành công cho con E71 màu đen và xám

nguyenloi20283

cho minh hoi nhe, minh su dung E71 den, code cua may la 0576675. minh da hack vinh vien may roi. bay gio minh muon update len firmware 300 thi mninh update bang Nokia Software update duoc khong? mang internet duong truyen rat tot. may fw cu la 200.21.118. Bac nao biet chi dum em voi.

VUHEO

Lỗi clock có ai sửa được chưa nhỉ, chỉ mình với. Giờ không thể chỉnh clock hay báo thức gì được cả

huynhdinhtuan

sao ma` tui dung pm update tui dơn tren nokia.com.vn, khi dang update thi no bao e71 cua tui fw la` 200., update cung la` 200., giong het nhau, zay sao pm update ko hien fw 300. zay????

NguyenDucDung

sao ma` tui dung pm update tui dơn tren nokia.com.vn, khi dang update thi no bao e71 cua tui fw la` 200., update cung la` 200., giong het nhau, zay sao pm update ko hien fw 300. zay????

có thể do product code, chỉ cần đổi code - code có thể tìm trên mạng, để cho chắc ăn, bạn hãy thử check code đó trên trang của nokia

PS: mình ko dùng E71 cho nên ko có product code của nó

bacsihoachuoi

mình mua E71 bên Nga. khi up (bằng PHOENIX SERVICE SOFTWARE 2009) thì 1 số kí tự tiếng Nga bị lỗi ( phải đi bảo hành, lúc nhận lại thì firmware nó down xuống) liệu có cách nào up firmware mà ko bị lỗi font chữ tiếng Nga ko?

habaolinh

Super V.I.P
mình mua E71 bên Nga. khi up (bằng PHOENIX SERVICE SOFTWARE 2009) thì 1 số kí tự tiếng Nga bị lỗi ( phải đi bảo hành, lúc nhận lại thì firmware nó down xuống) liệu có cách nào up firmware mà ko bị lỗi font chữ tiếng Nga ko?

Bạn up lại với gói ngôn ngữ tiếng Nga là hết bị thôi.