• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N73 phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

dinhchan79

Xin chỉ giáo với. Mình mới up xong bản V4.0850.43.0.1 12-12-2008 RM-133 Code 0554442 nhưng sao chẳng thấy tiếng việt đâu hết vậy ?Vothien12345 chỉ giúp với .Mình cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

ngoctugttn123

Thiện ơi. Cho mình hỏi FW này có up được cho máy N73 mua từ bên séc ko. Thiện có FW V4.0850.43.0.1 nào cho máy N73 đó ko? Cảm ơn nhiều

troly

Well-Known Member
Thiện ơi. Cho mình hỏi FW này có up được cho máy N73 mua từ bên séc ko. Thiện có FW V4.0850.43.0.1 nào cho máy N73 đó ko? Cảm ơn nhiều

Cứ thế mà up lên thôi, máy của mình code n73ME up chạy ầm ầm. Bây giờ âu, á như nhau:)):)):))

troly

Well-Known Member
me nha ong fimware deu. minh up vao java kick mai moi chay.nan

Cha này hơi nóng tính. Chửi đổng thế không tốt, chỉ mặt luôn đi. Mình cài UCWEB.jaj chạy hơn cả chạy giặt ngày này của 35 năm về trước. Máy bạn ném vào bảo tàng đi!

yulong

ngon hook may sep',em dang xai FW4.8399.42.2.1,bac' PRO nao cho em y' kien' nhaa

Rất nuột bạn ạ, mình đã thử "bới lông" mãi mà chưa thấy vết nào :)) Cay cái firmware này quá =))

@Bác Thiện ơi cho em hỏi, bác share cho em cái theme của bác đc ko, nhìn đẹp quá :D

takeocat

bạn vothien12345 minh kg dùng jaf cũng ok chứ bạn vì chưa dùng phoenix lần nào hết,mà sao khi up xong lại kg có tv như trong video của bạn vậy hic kg bit có lam sai chỗ nào kg mà chỉ có tiếng anh và tiếng hoa thui,mong được hd thêm thx

Chỉnh sửa cuối:

yulong

bạn vothien12345 minh kg dùng jaf cũng ok chứ bạn vì chưa dùng phoenix lần nào hết,mà sao khi up xong lại kg có tv như trong video của bạn vậy hic kg bit có lam sai chỗ nào kg mà chỉ có tiếng anh và tiếng hoa thui,mong được hd thêm thx
sadfdfsádfadfdfdsfá
đọc lại trang đầu bài số 3

vjetputjn

dùng được mấy hôm thấy tốc độ cũng không khác mấy so với bản mình up bằng Nokia Software Updater .

CONFIKEY

anh ơi bản này chỉ hỗ trợ font tiếng việt phải không anh để NOKIA N73 TIẾNG VIỆT Phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 Ful em cứ tường là FW tiếng việt chứ

doublekill99

Thiện ơi up mà nó cứ báo lỗi The flashing failed. Do you like to retry the flashing?

HRESULT 0x8401f123 (-2080247517)

Unable to get error message

JS_AnhTuan

Active Member
của bạn có ngon lanh tv ko bạn, chạy có vấn đề gì thì cho anh em biết ha, thanks

troly

Well-Known Member
:)) đúng là trình độ của em chỉ biết nghe với gọi thôi bác có thể chia sẻ 1 chút trình độ của bác với mọi người không =))

Bạn cứ vào PDAViet "sới tung" nó lên là có thêm nhiều kinh nghiệm à, tất cả đều có trên PDAViet=D>=D>=D>

doublekill99

của bạn có ngon lanh tv ko bạn, chạy có vấn đề gì thì cho anh em biết ha, thanks
FW này đâu có TV đâu bạn , Bạn muốn có tiếng việt thì làm theo hướng dẫn ở box ứng dụng việt hóa bài của vothien12345 ấy .
Theo mình nhận xét về FW này thì :
+ Ưu Điểm : Nhanh , Tăng bộ nhớ máy , ram , ....
+ Nhược Điểm : giống N73 thường quá ( nút key nhạc , theme mặc định nokia )

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Sao phan music player nghe nhac chán wá thjen oj , am thanh nho xju ah @@!

Bạn đã tăng âm thanh hết cở chưa? Mình nghe thì âm thanh lớn song âm trầm thấp nên hơi chát. Nói chung âm thanh nghe kô hay bằng fw N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.