• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fix lỗi xác thực Certificate khi login yahoo bằng Slick

lekhacnhu

không hiểu sao em down về giải nén cài vào điện thoại không được file Fix login Slick-Jimmy88 em chạy trực tiếp ko đựoc mà thêm đuôi sis Fix login Slick-Jimmy88.sis chạy báo lỗi em down đi down lại mấy lần cũng ko được ai giúp em cái.Em dang dùng 7610

jimmyvn88

Mình vừa thử có sao đâu.Chỉ cần vào xplore,mở file .zip vào rồi Click file(ko có đuôi gì cả) là chạy mà. Bạn nói rõ nó báo lỗi ntn vậy?

lekhacnhu

em vừa làm theo bác bảo bên trên em dùng xplore 1.22 chạy thì nó chỉ nháy chương trình cái rồi thôi.không hiện j cả.em dùng 7610 ai biết lỗi tại sao không ạ huuuuuuuuuuuuuuuuu
mà cho em hỏi cái này có cần python không ? tại máy em không cài

vuongtrongan

cần gì phải cài cái này làm gì hả bạn.cứ cài skick bình thường đi.mình trước cũng xài 7610.nói chung 7610 cài slick nào cũng gặp vấn đề thôi.~X(

jimmyvn88

em vừa làm theo bác bảo bên trên em dùng xplore 1.22 chạy thì nó chỉ nháy chương trình cái rồi thôi.không hiện j cả.em dùng 7610 ai biết lỗi tại sao không ạ huuuuuuuuuuuuuuuuu
mà cho em hỏi cái này có cần python không ? tại máy em không cài
Mình mới test thử con 7610 của thằng bạn thì vẫn đc,nhưng cái này tren 7610 hơi khó cài,bạn thử dơn bằng PC ấy
cần gì phải cài cái này làm gì hả bạn.cứ cài skick bình thường đi.mình trước cũng xài 7610.nói chung 7610 cài slick nào cũng gặp vấn đề thôi.~X(

Hi, ngày trước xài Slick bth, nhưng giờ 7610 chạy slick thì phải bấm xác thực 2 lần liền đó,mất tg lém

sathukobungu

không chỉ có slick đâu, đăng nhập facebook bằng ucwed cũng xuất hiện các yêu cầu xác nhận đó đấy.

sathukobungu

sáng nay chat slick vẫn bình thường, chiều nay thì k vào đc nữa, báo lỗi phiên bản hết hạn và yêu cầu update, nhưng mình dùng bản 0.61 là mới nhất rồi, xóa đi cài lại vẫn thế. có ai biết làm thế nào k?

mrbiettuot

mấy bác ơi, em dùng pm này nhưng không hiểu sao khi login nó báo là có lỗi , vì nhiều người cố truy cập quá , lần nào cũng vậy là sao ??????????:-?:-?:-?

manhtu

sáng nay chat slick vẫn bình thường, chiều nay thì k vào đc nữa, báo lỗi phiên bản hết hạn và yêu cầu update, nhưng mình dùng bản 0.61 là mới nhất rồi, xóa đi cài lại vẫn thế. có ai biết làm thế nào k?

Mới nhất 0.62 rồi nhé
mấy bác ơi, em dùng pm này nhưng không hiểu sao khi login nó báo là có lỗi , vì nhiều người cố truy cập quá , lần nào cũng vậy là sao ??????????:-?:-?:-?
lỗi đó ko phải do cái xác thực này đâu bạn ah,, mình gặp lỗi này thường xuyên

lekhacnhu

anh chủ thớt có thể cho em xin 1 ink down khác không em down đi down lại cài vào máy vẫn lỗi huuuu.nếu ai down về chạy cho 76 ok.up cho em với

jimmyvn88

anh chủ thớt có thể cho em xin 1 ink down khác không em down đi down lại cài vào máy vẫn lỗi huuuu.nếu ai down về chạy cho 76 ok.up cho em với

Để hôm nào rảnh mình up cho. nói chung 7610 hơi khó cài.

jimmyvn88

Đã up file đính kèm ở trên, Fp1 vẫn chạy đc,mình test rùi, nhưng nó hơi kén.hi

lekhacnhu

hay thật không hiểu 76 của mình kiểu j 4mat 4 ngón .đủ cả mà không thể nào chạy được

jimmyvn88

hay thật không hiểu 76 của mình kiểu j 4mat 4 ngón .đủ cả mà không thể nào chạy được

Ko phải đâu, tại máy 76 hơi khó chạy đấy. Bạn thủ dùng File manager của máy chạy file này xem sao. Mình thử cho 7610 của thằng bạn cũng phải bắn Bluetooth mấy lần mới chạy đc đấy

huythanh_9x

Ko phải đâu, tại máy 76 hơi khó chạy đấy. Bạn thủ dùng File manager của máy chạy file này xem sao. Mình thử cho 7610 của thằng bạn cũng phải bắn Bluetooth mấy lần mới chạy đc đấy
ukie ...ngon oy` bác ah.6 béo của e dùng x-plorer cũng hok mở đc. Dùng File manager 1 phát đc lun