• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

vitaminzaj

2 Game The_Roots_Gates_Of_Chaos,Requiem Of Hell này con n70 của em không chơi được.Mặc dù đã làm đúng theo hướng dẫn của anh chủ thớt.Hjx.Kết cái game The_Roots_Gates_Of_Chaos mà lại không chơi được.Mấy game không hay thì lại chơi được.Nản

Mr_Sulla

2 Game The_Roots_Gates_Of_Chaos,Requiem Of Hell này con n70 của em không chơi được.Mặc dù đã làm đúng theo hướng dẫn của anh chủ thớt.Hjx.Kết cái game The_Roots_Gates_Of_Chaos mà lại không chơi được.Mấy game không hay thì lại chơi được.Nản
Game The_Roots_Gates_Of_Chaos chơi có hay gì đâu nhỉ? Chán òm. Mình chơi trên N72 ok mà.Nhưng giờ chuyển qua dùng s60v3 rùi nên không còn máy nữa. Để tìm lại cho bộ libs chơi được game này nha. Please wait...

nghiamk

hix n70 tớ cũng không chơi được the root gate of chaos.chán quá đi.cài mãi mà không được

vitaminzaj

Game The_Roots_Gates_Of_Chaos chơi có hay gì đâu nhỉ? Chán òm. Mình chơi trên N72 ok mà.Nhưng giờ chuyển qua dùng s60v3 rùi nên không còn máy nữa. Để tìm lại cho bộ libs chơi được game này nha. Please wait...

nếu bạn tìm được thì mình thank nhiệt tình.Hi vọng bạn có câu trả lời sớm.Thank....

vitaminzaj

Mà thôi,khỏi cần.Mình tìm được game The_Roots_Gates_Of_Chaos rồi test ngon trên n70.Link ne:http://dc169.4shared.com/download/163597596/ca79b0a5/Roots.sis?tsid=20100519-190608-150d3068

01686539527

ko đc rùi mình cài đươc nhưng lúc vào nó hiện logo ngage rui out lun

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

ko đc rùi mình cài đươc nhưng lúc vào nó hiện logo ngage rui out lun

bác bật Bluetooth chưa. vào đc đến trọn nhân vật. lúc load vào games mới out :D>:)

kieuphonghai

bật rùi mà . Hiện đc cái ngage nokia rùi out lun . Như của bác là dc rùi đó . Bác cho e xin cái all in one của bác đi e toan ko cài dc

huanthoda

huong dan t cai game one duoc ko?t da tai file one.sis ve roi ma khi install xong vao game nho'e ma'u lam chang nhin thay gi ca

voi lai game sango t giai nen duoc 3 file t da copy 3 file do vao e/system/app va install file patch.sis roi nhung khi vao bieu tuong sango ngoai man hinh lai bi out luon ra ah!

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

Sanvu88

Member
Sao cái root gate of chao ko chơi đc nhỉ mình cài hết rồi mà.Hix.Mình xà n70

kieuphonghai

Sao cái root gate of chao ko chơi đc nhỉ mình cài hết rồi mà.Hix.Mình xà n70

mình phát hiện ra là cái ngage man 3.0 vn nó xóa mất 2 cái lisb của game nên ko chơi đc .bạn cài bản .sis ở trên có đó . Rùi bật bluetooth lên rùi vô game chơi ko cần ngage man đâu .nhớ tạo xong nhân vật thì back lại 3 lần .rùi vô lại chọn nv vừa tạo và chọn newgame .nếu ko là out game lun đó . Mún thoát game thì tắt bluetooth đi .rùi vô game chọn option . Rùi chọn bluetooth mơi thoát đc

imu4

ai chơi game pocket kingdom chỉ minh cách nâng cấp rank của noble va warri vơi. Rankup để làm ji vây mình chơi mà không biết sử dụng. Tl nhanh nha. Tks nhìu

01686539527

ai chơi game pocket kingdom chỉ minh cách nâng cấp rank của noble va warri vơi. Rankup để làm ji vây mình chơi mà không biết sử dụng. Tl nhanh nha. Tks nhìu

bác cho em xin bản pocket kingdom mà bác đang chơi đc ko ạ. em thử hết các bản pocket kingdom khác rùi nhưng ko cài đc. nản quá

imu4

minh thấy của d102 là ngon oài có thể gặp những trục trặc nhỏ thôi như restart lại mấy không zo menu dc chẩng hạn
tuy nhiên nếu muốn chơi tiếp mà không cần vào menu để vào game thì bạn có thể xài jacktaskman cài đặt ở thanh công cụ ngoài màn hình. nếu xóa game hiền tượng như trên sẽ hết đã tét n72 và bị như vậy
ai có cách khắc phục xin chỉ giáo
cách chơi như thế này
1. bạn nên đọc kỹ pk.doc trươc khi chơi ,công cụ nâng cấp rank cho nhân vật của bạn để bém map 2 dễ hơn, theo mình biết map 2 khó nhất với ai không xài rankup. minh lúc đâu cũng vậy xài 4 con noble chết 3 mới win nổi:D
1.nếu xài 4con guone bạn sẽ thấy 1 điều nó bém skill rat ngon tuy nhiên sẽ bị out liền nếu 1con xài skill 2 lần 1 lúc nhanh quá mình cũng chưa bít tại sao
wen bạn nên dùng xplore copy tệp 6rah zo E/system/app vao tat cai file trong lisb game vào E/system/lisb wait 3s là chơi dc ah. nhớ cài python va modumđầy đủ khỏi cài lisb liếc gi hết

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

http://www.4shared.com/file/DfJNDTp...www.4shared.com/file/UjDZ7RI2/Pythonfull.html
mình cài 2 cái này với dùng xplore như trên là xài dc không cần cài lisb hay ngage man. bạn thử nhe test n72 còn máy bạn thì mình không biết :D

Chỉnh sửa cuối:

01686539527

minh thấy của d102 là ngon oài có thể gặp những trục trặc nhỏ thôi như restart lại mấy không zo menu dc chẩng hạn
tuy nhiên nếu muốn chơi tiếp mà không cần vào menu để vào game thì bạn có thể xài jacktaskman cài đặt ở thanh công cụ ngoài màn hình. nếu xóa game hiền tượng như trên sẽ hết đã tét n72 và bị như vậy
ai có cách khắc phục xin chỉ giáo
cách chơi như thế này
1. bạn nên đọc kỹ pk.doc trươc khi chơi ,công cụ nâng cấp rank cho nhân vật của bạn để bém map 2 dễ hơn, theo mình biết map 2 khó nhất với ai không xài rankup. minh lúc đâu cũng vậy xài 4 con noble chết 3 mới win nổi:D
1.nếu xài 4con guone bạn sẽ thấy 1 điều nó bém skill rat ngon tuy nhiên sẽ bị out liền nếu 1con xài skill 2 lần 1 lúc nhanh quá mình cũng chưa bít tại sao
wen bạn nên dùng xplore copy tệp 6rah zo E/system/app vao tat cai file trong lisb game vào E/system/lisb wait 3s là chơi dc ah. nhớ cài python va modumđầy đủ khỏi cài lisb liếc gi hết

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

http://www.4shared.com/file/DfJNDTp...www.4shared.com/file/UjDZ7RI2/Pythonfull.html
mình cài 2 cái này với dùng xplore như trên là xài dc không cần cài lisb hay ngage man. bạn thử nhe test n72 còn máy bạn thì mình không biết :D

link chết rồi bác ơi

imu4

đã kiểm tra link bình thường tại 2 cái 1 lúc nên vậy mình tách ra nè http://www.4shared.com/file/UjDZ7RI2/Pythonfull.html
http://www.4shared.com/file/DfJNDTpp/Module133.html

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

View attachment 344003View attachment 344004View attachment 344006View attachment 344005View attachment 344007POCKET KINGDOM : 2 ngày tu luyện game mình đã mở hết map và thấy rằng không tìm thấy đá saphire để nâng cấp nhân vật lên ranh thứ 9 tức rank cao nhất. ức chế quá mình đã mày mò tùm lum sau 6h đồng hồ vật vã với đống hexa khó xơi khó nuốt này kết quả đã cực kì ngon. bây giờ chúng ta không cần chơi phải dùng rankup để nâng cấp nữa mà trực tiếp dùng ' loot ' tiền trong game để mua các quái câp9 cưc khủng mà bấy lâu anh em chơi pocket kingdom tưng tìm kiếm nhưng vẫn bó tay vì không thấy đá saphire đâu cả :D hình ảnh đây và đây là cái để làm ra điều đó. bạn chỉ cần giải nén ghi đè file có san trong tệp /E/system/6RAH la ok ke chơi thôi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

View attachment 344009View attachment 344008View attachment 344010 đầu tiền zo mua 2 con rank8 (swordmanmaster) bém bém bém qua map2 của vùng đất 1 mua 1 con rank8 bém ra quả cấu lửa ý. giết 1thang rogue và 3 thằng theif xong qua map 3 bém lẹ vào qua map 4 lúc này zo shop mua thruon thôi. con rông này chỉ túc giận khi ban cai kiểu tấn công la high rank va khi bị bém nó sẽ ra chưởng 1 cái ho mọi thăng đều đu bệnh viện hết :)) . vậy là đã xong bạn tự khám phá tiếp nhé còn rất nhiều nhiều cái hay minh cũng chưa thử hết nữa. tùe 6h tối hôm qua đến 12h đêm hoàn thanh sáng nay ra pót lun hehe.
theo như minh biết nếu bình thương cáu này các bạn cày liên túc cũng phải mất ít nhất 2ngayf mới xong hết mọi map và không bit tìm đâu đá saphire để nâng cấp lên rank9 cho các quái. đối với sự thay đổi của mình các bạn sẽ cảm thấy nhàm chán nhưng nhàm nhàm thế nào cũng phai mất ít nhất 4-5 tiếng đông hồ để có thể qua hết mọi map. hehe chúc mọi người chơi vui vẻ. thank phát cho có tinh thần

dow tệp 344010 ấy sao chả ra hình làm mình chả bít sao nữa các bạn thông cảm :D

Chỉnh sửa cuối: