• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH-GAMES for PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

vanhuan

Last edited by a moderator:

vanhuan

Gameflash: SNAKE, SOLITAILE, XẾP GẠCH, ĐỒNG HỒ THỂ THAO! Đặc điểm game cực nhỏ chỉ tối đa là 80KB thôi! Yêu cầu cài đặt flash player! Cài xong mở chương trình Flash Player >Open file tìm đến nó và thưởng thức thôi!

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

Game Flash Halloween!
Game nhẹ giải nén rồi chơi bằng Adobe Player7!
:D

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

Game ALavnt! Một Gameflash kinh điển có thể chơi được online!

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

MAGANICOUTSIDE

This version was thought to be played on handheld devices such as Pocket PC Flash 5.0 compatible device. It's optimized for 420x320 screens size
Rất vui khi bấm thanks!=D>

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

Maganic Wars Pocket
Flash 5.0 compatible device. It's optimized for 420x320 screens size.

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

tìm cặp hình giống nhau

bạn hãy tìm những cặp hình bikini tươi mát giống nhau

Chỉnh sửa cuối:

tuanpro_hl

bác ơi!bác cho em phần mềm để flash để chơi những game flash này đc ko ạ?
nhìn mấy game này hay mà thèm wa.:D

djtrungkien

flashlite2.1 winmobile

để chơi được những games trên bạn cài ;flashlite2.1 mình đưa dưới đây cài xong kích hoạt và mở thư mục chứa Games của bạn chọn lấy Games bạn thích rồi chạy.Đặc biệt những Game Flash chạy khá nhẹ nhàng ít ảnh hưởng tới tốc độ máy

tuanpro_hl

Mấy game này tuy đồ họa ko đc đẹp lắm. Nhưng chơi hay wa.nhât là game đào vàng. Em rất thích game này. Cám ơn anh Djtrungkien nha! Nhờ có anh mà em mới chơi đc nhũng game hay như này.Thank anh lân nữa nha! :D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.