• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH-GAMES for PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

vanhuan

File đuôi .7z là gì vậy? Mình chưa gặp bao giờ. Cái Flash 7 anh Trung Kiên post down về là file .7z, làm sao để Setup? Giúp mình với !

Đuôi 7z là đuôi nén giống đuôi Rar nhưng đây là dạng nén 7z bạn à! Bạn tải phần mềm của bác djTrungkien về Pc của bạn là giải nén được thôi! Chúc vui!

O2XDAEXEC

Chà,mong topic này phát triển nhiều nhiều để mình còn được thưởng thức nhiều game hay!!!

wasabi2702

Soft của anh DJTrungKien sau khi giải nén,setup thì nó copy 1 file flash.dll (hình như vào thư mục Windows),chẳng thấy file .exe đâu cả,làm sao để chạy file .swf ???Giúp mình với,coi topic lâu rồi mà chưa chơi được game nào !!!

vanhuan

Soft của anh DJTrungKien sau khi giải nén,setup thì nó copy 1 file flash.dll (hình như vào thư mục Windows),chẳng thấy file .exe đâu cả,làm sao để chạy file .swf ???Giúp mình với,coi topic lâu rồi mà chưa chơi được game nào !!!
Mình gửi phần mềm Adobe Macromedia Flash Player v7 này cho bạn! Dung lượng 1.4MB( có thể cài cho W2003 và W5)
Download tại đây

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

sau khi cài xong Flash player 7 rồi bạn cài tiếp Smartflash v_1.0 (WM2003).Kích hoạt Smartflash v_1.0 chạy để chơi File SWF

vanhuan

hjx hjx mình vừa cài rom tiếng việt h kô biết cài flash sao ai biết pót lên nha nhìn mấy game này hay quá
Bạn sài Hệ điều hành mấy? Nếu là W5 trở lên thì tải phần mềm Flash Lite 2.1(File Cab)ở đầu trang của Bác djtrungkien về cài và chơi nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.